Kwa nini ndodi anahudumia ndani ya hotel??afunga shuguli za arusha rasmi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini ndodi anahudumia ndani ya hotel??afunga shuguli za arusha rasmi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BASIASI, Aug 15, 2011.

  1. BASIASI

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 3,106
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Nimearibu kumtumia msg atusaidi humo ndani kuna nini sitafute odisi na hels zotee anazopata je
    anakimbia tra..ama ??embu mfuasi wa ndodi tusaidien tuwaconvience wateja waje wengine akisikia
    ndani ya hotel shida

    kutokana na tatizo la usafiri ambapo amesema amekuwa akipata tkt ya kwenda lakaini
    kurudim toka arusha amekuwa i shida na kufikia akupanda mabasi ameamua sasa
    arusha basi mpaka usafiri wa arusha utakapokuwepo

    mh ndodi uoni sikweli kuna ndege inaitwa safri plus iko karibu kila siku inaondoka na abiria chini
    ya uwezo kwa kuwa imeanza uoni ungetumia hii ama precission kuna kadiscount kanakusumbua??kukamis
     
  2. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,274
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sikuelewi
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,806
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    huyo ndio pdidy bwana,sijui unaandikaga ukiwa na haraka ya wapi?
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 36,045
    Likes Received: 13,269
    Trophy Points: 280
    Nimetumia miwani yangu yote lakini hapa nimetoka kapa, kwani huwa hamzisomi hizi thread zenu kabla ya kupost?
     
  5. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    pdidy bwana
     
  6. b

    blessings JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2015
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 5,040
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Ndodi kapotelea wapi? huyu jamaa alivumaa sana miaka ya karibuni simsikii tena
     
  7. merengo90

    merengo90 JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2015
    Joined: Nov 5, 2013
    Messages: 6,465
    Likes Received: 2,251
    Trophy Points: 280
    Wamekuja competitors wenye bei angalau so watu wamemkimbiaaaaa
     
  8. h

    happy lady Member

    #8
    Mar 13, 2015
    Joined: Feb 2, 2015
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamanu aliye elewa msaada bac maana dah
     
  9. totopack

    totopack Member

    #9
    Mar 13, 2015
    Joined: Mar 4, 2015
    Messages: 50
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Aisee!!!!!!!
     
  10. Dullah_1

    Dullah_1 Senior Member

    #10
    Mar 13, 2015
    Joined: Jan 15, 2015
    Messages: 108
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Una andika tafkir umeshikiwa bastola
     
  11. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2015
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 16,336
    Likes Received: 6,684
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa alikusudia kusema nini....
     
  12. w

    wa ukwee JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2015
    Joined: Oct 12, 2013
    Messages: 255
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mkuu tafadhari ipitie thredi yako na uandike upya maana haieleweki....
     
Loading...