Kwa nini mwanamke haendi bar mwenyewe na mume anakaa ndani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini mwanamke haendi bar mwenyewe na mume anakaa ndani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Natalia, Oct 20, 2012.

  1. N

    Natalia JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,558
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    USA na nchi Za ulaya mwanamke anayejirusha mwenyewe bar na restaurant peke yake bila mume wake kuwepo wanaitwa wanawake wenye high self esteem na not insecure na independent mind .bongo wanaitwa wahuni why
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,981
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    coz many wanaishia kutongozwa na kumegwa.
     
  3. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,607
    Likes Received: 6,193
    Trophy Points: 280
    Kwa sababu USA na Ulaya huko unakokusema mwanamke na mwanamme "wanaoana", they get married.

    Bongo mwanamke hata awe nani anaolewa. Per mfumodume.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,126
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 160
    mtu anaitwa mhuni kwa sababu ni mhuni.

    Je, mhuni imesheheni nini na nini, inategemea tafsiri ya jamii husika.
     
  5. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mbona miye huenda mwenyewe na nameet watu tofaut?may b bcoz am not married so its no big deal.swala la uhuni inategemea mwanamke mwenyewe,kama ni mhuni hata asipokwenda huko bar stil atakuwa mhuni.
     
  6. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,660
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    Vile utakavyojiweka mbele ya jamii ndo kuta determine kama we mhuni au la..ila kama umejivalia kistaarabu umefika umekunywa chache za hamu kisha ukaondoka. Hapo mwanaume ataekuita mhuni either anakutaka au ni mwanamke mwenye wivu na wewe..
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,508
    Likes Received: 2,249
    Trophy Points: 280
    Ukienda kimboka ama corner bar ndo utaitwa muhuni. Kuna sehemu mwanamke unaenda unakaa kwa raha zako alone, hakuna disturbance wala nini. Siku zineshabadilika baba. You earn it you use it.
     
  8. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 24,128
    Likes Received: 4,995
    Trophy Points: 280
    Tuko pamoja King'asti,
    Unajua kuna bar zingine hata kama utaenda huku umevaa Dera ni lazima utajulikana ni wale wale isipokuwa leo umekuja kistaarabu zaidi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. uttoh2002

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 3,679
    Likes Received: 2,743
    Trophy Points: 280
    sio maswali yote yana majibu, na sio mambo hits yanayifanywa USA ni Sahihi.
     
  10. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ni tamaduni tu zimetofautiana ...
    Kuna nchi moja nilienda, huko mwanaume ukivaa suruali bila kuchomekea anaonekana shoooga. Lakini kwetu TZ kuvaa hivi ni kitu cha kawaida kabisa, ni suala la mazoea, tofauti ya tamaduni na mazingira.
     
  11. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,453
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Heri mimi sijasema maana inaonekana huu uwanja umejaa wenyewe tu!
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,874
    Likes Received: 6,228
    Trophy Points: 280
    thread closed!
     
Loading...