Kwa nini mkapa analindwa na mlinzi mmoja tu?


S

sikiolakufa

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
411
Likes
3
Points
0
S

sikiolakufa

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
411 3 0
Wanajamii nimeshangazwa na serikali ya awamu ya nne kutokutoa ulinzi stahiki kwa rais mstaafu mheshimiwa mzee Mkapa...kila nimwonapo anakuwa na escort ya rider mmoja( pikipiki) gari yake akiwemo yeye na boardguard wake na nyuma yake kuna gari mmoja ya usalama wa taifa ikiwa na dereva tu...je hii ni halali ? kwa nini kikwete ana dharau hivi?
 
wijei

wijei

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
474
Likes
31
Points
45
wijei

wijei

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
474 31 45
Mzeee Mwinyi anawalinzi wangapi? kwanini uzungumzie mkapa tu?
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
90
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 90 145
Wanajamii nimeshangazwa na serikali ya awamu ya nne kutokutoa ulinzi stahiki kwa rais mstaafu mheshimiwa mzee Mkapa...kila nimwonapo anakuwa na escort ya rider mmoja( pikipiki) gari yake akiwemo yeye na boardguard wake na nyuma yake kuna gari mmoja ya usalama wa taifa ikiwa na dereva tu...je hii ni halali ? kwa nini kikwete ana dharau hivi?
Ulitaka awe na magari mangapi kwa kodi ya nani ? Mkapa ana faida gani sasa na kabla alikuwa na faida gani ? Ulinzi wako wewe na mali zako na wazee wako vipi hadi uangalie wa mwingine tena wa gharama zetu sisi ? Kwangu mimi sioni hata sababu ya kumpa heshima maana hastahili ila huko CCM ambako wana mrija wao wa kutunyonya .
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,097
Likes
14,144
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,097 14,144 280
Si JK na washkaji zake pia walimwondolea ulinzi JAJI MKUU MSTAAFU? Ulisahau Mpwa hadi mheshimiwa Augustino Ramadhani akaamua kuwaeleza na akatumia neno hili "kama jambo hili limetendeka kwangu, hali ikoje kwa watu wa kawaida (akimaanisha non-public figures)? Leo tena kwa Mkapa, haya yatamkuta na yeye pia au ataishia kule aliko Prof. Bukenya!
 
O

Omr

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2008
Messages
1,160
Likes
1
Points
0
O

Omr

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2008
1,160 1 0
Ulitaka awe na magari mangapi kwa kodi ya nani ? Mkapa ana faida gani sasa na kabla alikuwa na faida gani ? Ulinzi wako wewe na mali zako na wazee wako vipi hadi uangalie wa mwingine tena wa gharama zetu sisi ? Kwangu mimi sioni hata sababu ya kumpa heshima maana hastahili ila huko CCM ambako wana mrija wao wa kutunyonya .
Sisi tunajua kwanini nyie CDM mnampiga vita huyu mzee. Ya igunga yamepita, tuangalie yajayo.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,097
Likes
14,144
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,097 14,144 280
Mzeee Mwinyi anawalinzi wangapi? kwanini uzungumzie mkapa tu?
Hizi sasa fitna kama za Magamba.....ngoja nijilie kitimoto yangu kwa ugali! Karibu
 
S

SURUMA

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,909
Likes
135
Points
160
S

SURUMA

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,909 135 160
Wanajamii nimeshangazwa na serikali ya awamu ya nne kutokutoa ulinzi stahiki kwa rais mstaafu mheshimiwa mzee Mkapa...kila nimwonapo anakuwa na escort ya rider mmoja( pikipiki) gari yake akiwemo yeye na boardguard wake na nyuma yake kuna gari mmoja ya usalama wa taifa ikiwa na dereva tu...je hii ni halali ? kwa nini kikwete ana dharau hivi?
Watusaidie wajuao utaratibu wa usalama juu ya Rais mstaafu anatakiwa kuwa na msafara wa size gani.

Mie naamini suala la risk iliyopo aendako inatakiwa kuwa moja ya vigezo ktk kuamua ulinzi uwe mkubwa kiasi gani! Kama inafahamika hakuna chance ya hatari uendako kwanini wakupe jeshi zima kukusindikiza?
 
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
2,468
Likes
374
Points
180
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
2,468 374 180
Who cares about Fisadi Mkapa? unataka awe bado anatafuna Kodi zetu tusizozifaidi? Asubirie siku tutakapo pata Uhuru LAZIMA tummburuze Mahakamani akajibu ujinga wake wa Kuuza Ardhi yetu na Mikataba ya Kifisadi aliyoisaini yeye na Wajinga wenzake, Pumbafffffu yake
 
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
6,355
Likes
2,439
Points
280
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
6,355 2,439 280
Sisi tunajua kwanini nyie CDM mnampiga vita huyu mzee. Ya igunga yamepita, tuangalie yajayo.
Huu ni uharo au ni utumbo!!!?,Chadema inaingia vipi hapo!?Acha chuki binafsi,mtoto wa kiume na tabia za kike haipendezi.
 
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,921
Likes
328
Points
180
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
3,921 328 180
Huu ni uharo au ni utumbo!!!?,Chadema inaingia vipi hapo!?Acha chuki binafsi,mtoto wa kiume na tabia za kike haipendezi.
msamehe huyo hilo ni tatizo la akili kuto tofautisha vitu
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Wanajamii nimeshangazwa na serikali ya awamu ya nne kutokutoa ulinzi stahiki kwa rais mstaafu mheshimiwa mzee Mkapa...kila nimwonapo anakuwa na escort ya rider mmoja( pikipiki) gari yake akiwemo yeye na boardguard wake na nyuma yake kuna gari mmoja ya usalama wa taifa ikiwa na dereva tu...je hii ni halali ? kwa nini kikwete ana dharau hivi?
Nikuambie yafuatayo:

1. Hakuna tishio la usalama wake (unless kuna kitu unakipanga dhidi yake)

2. Hujui taratibu za utoaji wa walinzi kwa wastaafu na ulipaswa kufanya uchunguzi wa hilo na kujiuliza kama hali iko tofauti wa predecessor wake

3. Suala la ulizni na idadi ya walinzi halipangwi na rais aliyepo madarakani. Shutuma zako kwa Kikwete ni muendelezo wa umbumbumbu na chuki zako dhidi yake.
 

Forum statistics

Threads 1,214,438
Members 462,703
Posts 28,512,327