Kwa nini Miss tanzania hutokea Dar es Salaam tu? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini Miss tanzania hutokea Dar es Salaam tu?

Discussion in 'Entertainment' started by magaka Makoye, Sep 11, 2011.

  1. m

    magaka Makoye Member

    #1
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF naomba mnifahamishe au mchangie hoja hii: Kwa nini miss Tanzania huwa akishinda ni lazima awe ametokea Dar es salaam nikimaanisha Ama Miss kinondoni, Miss temeke au Miss Ilala.
    Hivi washiriki wanaotokea maeneo mengine kwa nini huwa hawawi Miss Tanzania?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,111
    Likes Received: 3,031
    Trophy Points: 280
    Sio wote hutokea Dar......kuna waliowahi kutokea Mwanza na Arusha......ila hata mimi inanishangaza.....kwa nini hawatoki Tabora, Singida, Shinyanga na hata Mbeya?......
     
  3. G

    Ginner JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,138
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Ukiona ivo ujue uko hakuna warembo
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,837
    Likes Received: 2,101
    Trophy Points: 280
    sio kweli watu wa mikoani huwa wanabana kutoa chini kwa majaji datz y................huh
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    Dar tu ndio kuna watoto wa ukwehe!!(joke).
    Sio wote wanatoka dar, fatilia waliotangulia. Pia inawezekana wa mikoa mingine hawajapata mwamko wa kushiriki na wenye mwamko hawana vigezo.
    Lolote unalofikiria linaweza kuwa jibu.
     
  6. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,990
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    wengine ni wahamiaji dar es salaam!.....urembo unapatikana dukani na dar es salaam ndo mambo yote
     
  7. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2013
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 9,863
    Likes Received: 3,307
    Trophy Points: 280
    Mwakani Atatoka Rwanda tukishaungana

    Nancy Sumari!
     
  8. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2013
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,167
    Likes Received: 966
    Trophy Points: 280
    So unafananisha Dar es salaam na simiyu?

    Mbona huulizi kwa nini kila wizara na Makampuni Head office zipo Dar ?

    Hujiulizi kwa nini mtu anayeishi Tanga au Mtwara akiagiza gari analifata bandarini Dar wakati hata Mtwara na Tanga kuna Bandari?

    Mbona huulizi kwa nini miradi mikubwa yote Dar kuanzia mabasi ya kwenda kasi, daraja kigamboni, Airport Terminal 3 etc zote zinajengwa Dar ? Mwanza mji mkubwa lakini airport kama nyumba ya mtumishi wa serikali?

    Jiulize hayo maswali pia yatakusaidia kupata majibu ya swali lako
     
  9. mudydollars

    mudydollars New Member

    #9
    Nov 28, 2013
    Joined: Nov 21, 2013
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cuz kuna rushwa ya sexy
     
  10. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2013
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,121
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    labda maandalizi/faragha kati ya majaji na mamiss huanza miezi kadhaa nyuma kabla ya mashindano yenyewe. Na walio dar ndiyo rahisi kufikiwa.
     
  11. Mr. SADC_TZ

    Mr. SADC_TZ Senior Member

    #11
    Nov 19, 2014
    Joined: Nov 7, 2014
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona wa BBA wanatoka Arusha tu.......!?
     
  12. jMali

    jMali JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2014
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 8,329
    Likes Received: 1,068
    Trophy Points: 280
    Miss ajaye atatoka zanzibar ili kudumisha muungano
     
  13. jiwe la maji

    jiwe la maji JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2014
    Joined: May 17, 2014
    Messages: 929
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 80
    miaka kama mitatu hivi iliyopita washindi walitoka mwanza mara mbili mfurulizo mimi ni mnazi sana wa mwanza lakini sikufurahishwa na ushindi huo kwakua ungevutia mabinti wetu weni kuwa wanashiriki katika mashindano hayo ya kikahaba
     
  14. VOICE OF MTWARA

    VOICE OF MTWARA JF-Expert Member

    #14
    Nov 20, 2014
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 2,463
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    dah kuna upuuzi na wapuuzi wengi. hiyo ndio sababu
     
Loading...