Kwa nini mikoa ambayo watu wake ni maskini sana ndio washabiki wakubwa wa ccm?.


S

Sengeon

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2011
Messages
531
Likes
2
Points
0
S

Sengeon

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2011
531 2 0
Nimefanya utafiti wa kina nikagundua kuwa ile mikoa ambayo watu wake ni maskini ndio wapenzi na washabiki wa ccm. Kwa mfano Pwani, Morogoro, Dodoma, Tanga, Mtwara, singida na zingine kama hizo. Lakini angalia Mikoa inayoisapoti Upinzani kama Arusha, Mbeya, Mwanza, Dar es salam na Kigoma watu wake walivyokuwa vizuri kielimu na kiuchumi. Sasa hebu tujiulize ni kwa nini hawa watu wa mikoa iliyoko chini kiuchumi wanaishabikia ccm wakati majimbo yao ndio yako mwisho kwa maendeleo?. Na hawa watu ni juhudi gani itumike kuwakomboa kutoka kwa makoloni ccm?.
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
Ungekua bar leo ungekunywa bia zangu nyingi wewe. maana umelrta mada iliyoganyiwa utafiti wa kina
Wewe unafundisha chuo gani ?
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
kuna mikoa ambayo haina hata mbunge mmoja ktk upinzani na kweli maendeleo yao.mfano pwani baadhi ya wabunge wake wanaibiwa kila kitu gesti. Tabora huku kuna kina Kapuya. Tanga. hawa wameamua kuchague std seven failure.Ruvuma ina wabunge wataalam wa kuuchapa usingizi bungeni. Dodoma.........
 
D

DREAMBOY

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
1,574
Likes
791
Points
280
D

DREAMBOY

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
1,574 791 280
Umaskin so hoja,n kwel kwny suala elimu kwa kiasi fulan,mf.tabora naskia ndo mkoa unaoongoza kwa shule kanda ya za a-level kanda magarib lkn nenda uulze n wanyamwez wangap wanaosoma hapo kama wenyej,ingawa ni weak point maana utajiulza na bk vp?2:khs kgm na moro kwanza naskia n mikoa inayofanana kiuoto,watu wakgm umaskn wao ulsabbshwa kwa mujbu mdau mmoja hapa tamisemi kgm ilikua mkoa wa tatu kmaendeleo 1954,tatzo waha hawarudi kwao,maanake nilienda kyela nkawakuta,hawa wapo kwny yale makabila matatu bngwa kwa,kusaka pesa 1:wachaga 2:wakinga 3:waha, Morogoro knachowasaidia n ukarib na dsm ambapo hata mazao yao ni rahs kuyauza na kwa bei nzuri,plz kama ntakua nmemboa mtu,npo dodoma karibun
 
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
2,067
Likes
235
Points
160
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
2,067 235 160
Tupe sample ulizofanyia hii kazi
nani alithibitisha hii research yako
hiiiiiii ni pumba kaje kivingine tena
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
CCM imewekeza kwenye umasikini wa Watz. Ni rahisi kutawala wajinga, wanye njaa, wagonjwa na wasio na pesa.
bujibuji unakunywa bia gani ? hizi pointi umezifuma wapi leo waqt leo ni siku ya kinana
 
Abramovic

Abramovic

Senior Member
Joined
Sep 6, 2013
Messages
178
Likes
158
Points
60
Abramovic

Abramovic

Senior Member
Joined Sep 6, 2013
178 158 60
Nimefanya utafiti wa kina nikagundua kuwa ile mikoa ambayo watu wake ni maskini ndio wapenzi na washabiki wa ccm. Kwa mfano Pwani, Morogoro, Dodoma, Tanga, Mtwara, singida na zingine kama hizo. Lakini angalia Mikoa inayoisapoti Upinzani kama Arusha, Mbeya, Mwanza, Dar es salam na Kigoma watu wake walivyokuwa vizuri kielimu na kiuchumi. Sasa hebu tujiulize ni kwa nini hawa watu wa mikoa iliyoko chini kiuchumi wanaishabikia ccm wakati majimbo yao ndio yako mwisho kwa maendeleo?. Na hawa watu ni juhudi gani itumike kuwakomboa kutoka kwa makoloni ccm?.
we unaijua Mwanza au unaongea tu ili wakusifu? Unajua Mkoa wa Mwanza una majimbo mangap na hao chadema wamechukua mangap?...au unadhan Nyamagana na Ilemela ndo umemaliza mkoa wa Mwanza? Kwa kifupi kanda ya Ziwa upinzani hauna nguvu, hata huyo Wenje mmbunge wa Nyamagana ana hali ngumu sasahivi na cjui km atatetea jimbo lake!
 
log10

log10

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2013
Messages
345
Likes
88
Points
45
log10

log10

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2013
345 88 45
kuna mikoa ambayo haina hata mbunge mmoja ktk upinzani na kweli maendeleo yao.mfano pwani baadhi ya wabunge wake wanaibiwa kila kitu gesti. Tabora huku kuna kina Kapuya. Tanga. hawa wameamua kuchague std seven failure.Ruvuma ina wabunge wataalam wa kuuchapa usingizi bungeni. Dodoma.........
ha ha ha wenye wabunge wetu tumemind mkuu
 
S

simbilisi

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
792
Likes
3
Points
0
S

simbilisi

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
792 3 0
ni mahaba ya kisiasa hayo ni sawa kabisa na watu kumnanga zitto huku mnaambiwa mbowe ni fisadi, anajichotea hela na manunuzi anafanye yeye.....................
 
Mauza uza

Mauza uza

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
2,103
Likes
832
Points
280
Mauza uza

Mauza uza

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2008
2,103 832 280
Sisi kwetu mbeya mujini., mbunge wetu ni mwana bongo flava aka mzee wa antivirus aka sugu = maendeleo ni zero!!!
 
M

matimbanyula

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2013
Messages
257
Likes
19
Points
35
Age
33
M

matimbanyula

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2013
257 19 35
Hiv mkoa wa morogoro na manyala upi upo juu kiuchumi na unaweza kutoa kasi ya uchumi huo maana mbeya ina uchumi mzuri toka zamani na utafiti wako umejaa siasa na sasa rudi na lingine hili limebuma
 
Tembele

Tembele

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2011
Messages
1,144
Likes
20
Points
135
Tembele

Tembele

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2011
1,144 20 135
Wanapewa Tshirt na kanga za CCM.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Lai Otieno

Lai Otieno

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2013
Messages
311
Likes
1
Points
0
Lai Otieno

Lai Otieno

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2013
311 1 0
kuna mikoa ambayo haina hata mbunge mmoja ktk upinzani na kweli maendeleo yao.mfano pwani baadhi ya wabunge wake wanaibiwa kila kitu gesti. Tabora huku kuna kina Kapuya. Tanga. hawa wameamua kuchague std seven failure.Ruvuma ina wabunge wataalam wa kuuchapa usingizi bungeni. Dodoma.........
hahahaha watoaji matusi mbungeni pia ndio hao hao.
 
ChaterMaster

ChaterMaster

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2009
Messages
1,440
Likes
478
Points
180
ChaterMaster

ChaterMaster

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2009
1,440 478 180
Dar ina wabunge wa wili tu. Halafu kigoma na moro upi ni mkoa tajiri?
Acha uzombe ww...
Fuatilia hii kwa makini
Tunaanza kuigawanya DSM kimajimbo
-KAWE(Wanapoishi first class ya Dsm, ikihysisha Masaki,Oystaby, Mikocheni, Mbez Beach, Bunju ,Mwenge ,Mbweni, n.k malzia mwenyew) ni CDM
-UBUNGO(Wanapoish sec. class ya Dsm, ikihusisha Sinza, Ubungo,Mbezi yoote ya Kimara mpaka kibamba, n.k malzia mwenyew) ni CDM
-TABATA SEGEREA(Wanapoishi third class ya Dsm ) ni CDM. (Usibabaiahwe na mbunge wa ccm alyepo huyo amechakachua uktaka kujua hilo nenda kawaulize wakazi wa huko nan walimchagua utapewa majibu.
-TEMEKE, KIGAMBONI, ILALA ( Wanapoishi poor/last class ya Dsm ndo upo na ww Mbagala,Temeke, Bugurun, Gongo la Mboto, Chanika , yombodovya n.k malzia mwenyew) ni CCM

SASA PIMA HIYO SAFU HAFU UONGEE TENA BLABLA ZAKO.
 
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Likes
189
Points
160
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 189 160
na ndiyo hao wanaopiga matusi bungeni
 
East African Eagle

East African Eagle

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2013
Messages
3,764
Likes
46
Points
135
East African Eagle

East African Eagle

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2013
3,764 46 135
Lakini angalia Mikoa inayoisapoti Upinzani kama Arusha, Mbeya, Mwanza, Dar es salam na Kigoma watu wake walivyokuwa vizuri kielimu na kiuchumi.
Mikoa uliyotaja ni ya mipakani mwa nchi.Ina wahamiaji haramu wengi.Hata kama ni watanzania mioyo yao na roho zao ziko na zinatamani nchi jirani wanazopakana nazo kuliko nchi ya Tanzania.Miili yao iko Tanzania lakini roho zao ziko nchi hizo wanazopakana nazo.Umesahau na pemba miili yao iko pemba roho zao ziko uarabuni.Uchaguzi ukija CCM hawaitaki.

Watanzania halisi wanapatikana katikati ya nchi.Hao wengine mmmmm!!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,252,149
Members 482,015
Posts 29,798,296