Kwa nini maduka yetu mjini yafungwe saa 11 au 12??


crome20

crome20

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2010
Messages
878
Likes
128
Points
60
crome20

crome20

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2010
878 128 60
Katika jiji kama hili la DSM nashangaa sana kuona bado hatujaweza kuwa na mfumo wa kuwa na maduka yetu kufanyakazi hadi angalau saa 4 usiku. Inakuwaje main shoping area inayojulikana sana hata kwa majirani zetu KARIAKOO maduka yafungwe mapema vile.

Ule muda wa jionina usiku ni muhimu kwa wale ambao kutwa nzima kutokana na shughuli mbalimbali hawawezi kupata muda mchana kufanya shoping. Hivyo jioni ni muda muafaka kwao. Kuna wengine wanapenda kutoka na familia zao kwenda kufanya shopping na ni muda mzuri kwa watoto pia kwani hakuna msongamano na joto.

Wengine kama mimi ule msongamano na kelele zinanipunguzia appetite ya kutafuta vitu. Tukiongeza muda wa biashara tutapunguza pia msongamano mchana kwani tutakuwa tunapishana wengine wanatoka wengine wanaingia. Mataifa mengi sehemu kama hizo ni 24 hrs.

Tuanze sasa maana hakuna sababu ya wafanyakazi kusubiri Jumamosi kufanya shopping wakati wanatokea hukohuko kila siku.
Karibu kwa mawazo, a project begins with an idea.
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
8,737
Likes
5,629
Points
280
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
8,737 5,629 280
Wazo zuri isipokuwa usalama ndio janga la taifa.
Pili hao wafanyabiashara kila mtu anataka afanye kila kitu na awepo mda anaomudu yeye.
Kwani kama wangebadilishana shift sawa lakini uaminifu upo?
Kweli wanaweza ila inataka guarantee ya usalama wa wafanyabiashara kutoka serikalini au CCTV ziwepo kila mahali.
Ni wazo zuri ila inataka muangalizo mpana.
 
Mgodo visa

Mgodo visa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2016
Messages
2,837
Likes
2,616
Points
280
Mgodo visa

Mgodo visa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2016
2,837 2,616 280
Usalama katika miji yetu bado ni mdogo sana...
 
mathsjery

mathsjery

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2015
Messages
637
Likes
260
Points
80
mathsjery

mathsjery

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2015
637 260 80
Katika jiji kama hili la DSM nashangaa sana kuona bado hatujaweza kuwa na mfumo wa kuwa na maduka yetu kufanyakazi hadi angalau saa 4 usiku. Inakuwaje main shoping area inayojulikana sana hata kwa majirani zetu KARIAKOO maduka yafungwe mapema vile. Ule muda wa jionina usiku ni muhimu kwa wale ambao kutwa nzima kutokana na shughuli mbalimbali hawawezi kupata muda mchana kufanya shoping. Hivyo jioni ni muda muafaka kwao. Kuna wengine wanapenda kutoka na familia zao kwenda kufanya shopping na ni muda mzuri kwa watoto pia kwani hakuna msongamano na joto.Wengine kama mimi ule msongamano na kelele zinanipunguzia appetite ya kutafuta vitu. Tukiongeza muda wa biashara tutapunguza pia msongamano mchana kwani tutakuwa tunapishana wengine wanatoka wengine wanaingia. Mataifa mengi sehemu kama hizo ni 24 hrs. Tuanze sasa maana hakuna sababu ya wafanyakazi kusubiri Jumamosi kufanya shopping wakati wanatokea hukohuko kila siku.
Karibu kwa mawazo, a project begins with an idea.
bado hatujawa wakali kiusalama mkuu
 
msukuma fekero

msukuma fekero

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2017
Messages
557
Likes
460
Points
80
msukuma fekero

msukuma fekero

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2017
557 460 80
Wewe utakuwa jambanoka sibure!
 
crome20

crome20

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2010
Messages
878
Likes
128
Points
60
crome20

crome20

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2010
878 128 60
Siamini kama ni usalama au ndio mtindo wa maisha tuliouzoea. Ki ukweli tukiimarisha matumizi ya ki electronic katika biashara, tatizo la ujambazi wa kupora fedha utapungua sana, na tunaweza sasa kufanya biashara kwa masaa zaidi angalau kwa kuanzia mpaka saa 2 usiku.
 
mabwana

mabwana

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2012
Messages
309
Likes
311
Points
80
mabwana

mabwana

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2012
309 311 80
sehemu nyingi za kiarabu maduka yanafunguliwa saa saba mchana mengi mpaka saa nne usiku
inakuwa watu waamerudi kazini na wamepumzika wanatoka shopping ni pangependeza sana
 
Matendo Andrew

Matendo Andrew

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2014
Messages
534
Likes
64
Points
45
Matendo Andrew

Matendo Andrew

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2014
534 64 45
wazo zuri lakini usalama ndio tatizo maana hao askari wenyewe wa shfti za usiku hua hawalindi hutafuta sehemu na kula pozi kusubiri simu za uharifu na sio simu zote hua wanaenda!
 
shungurui

shungurui

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2008
Messages
2,361
Likes
2,450
Points
280
shungurui

shungurui

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2008
2,361 2,450 280
Msamvu Morogoro wafabiashara wanafanya biashara zao 24/7
 
J

Julius matete

Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
86
Likes
52
Points
25
J

Julius matete

Member
Joined Oct 1, 2017
86 52 25
Wazo zuri shida ni kufanya kazi kwa mazoea, tukibadilika itawezekana sambamba na mabasi kuruhusiwa kusafiri masaa 24.
 
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
3,455
Likes
2,207
Points
280
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
3,455 2,207 280
hapa intakiwa tuimarishe matumizi ya malipo kielecronic au banks nazo zichelewe kufungwa
 
Eck fulani

Eck fulani

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2014
Messages
437
Likes
506
Points
180
Age
26
Eck fulani

Eck fulani

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2014
437 506 180
Mbongo anajua kuridhika bwana wee!
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
14,109
Likes
11,888
Points
280
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
14,109 11,888 280
Umetumwa na majambazi.
Sio bure.
Pale kariakoo kuna maduka yanaingiza mpaka mil 10 kwa siku
Afunge duka SAA 4 usiku hajitaki?
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,697
Likes
30,057
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,697 30,057 280
majambazi wanashirikiana na polis,polis wetu wengi bado siobwaaminifu wanajulengesha kwa majambazi na siku utakayoibiwa a kuuwawa kabisa watafika baada ya Masaa matatu
 
maguluashimba

maguluashimba

Senior Member
Joined
Sep 13, 2017
Messages
155
Likes
127
Points
60
maguluashimba

maguluashimba

Senior Member
Joined Sep 13, 2017
155 127 60
Hoja nzuri sana hii mkuu, kubwa hapa tu mazoea pamoja na mfumo wa ajira ambao tumekua nao tangu enzi zile. Kwani kuongeza muda vile kuna implications kwenye posho na benefits mbalimbali za watumishi katika maduka husika. Kubwa hapa ni kwamba serikali ya jiji la dar ikiamua hakuna linaloshindikana.
 
crome20

crome20

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2010
Messages
878
Likes
128
Points
60
crome20

crome20

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2010
878 128 60
Umetumwa na majambazi.
Sio bure.
Pale kariakoo kuna maduka yanaingiza mpaka mil 10 kwa siku
Afunge duka SAA 4 usiku hajitaki?
Technology inajibu swali lako. Pole bado uko dunia nyingine.
 

Forum statistics

Threads 1,215,860
Members 463,433
Posts 28,562,155