Kwa nini mabinti vicheche wanabahati ya kuolewa kuliko waliotulia


M

Mwagitho

Senior Member
Joined
Oct 11, 2013
Messages
111
Likes
0
Points
0
M

Mwagitho

Senior Member
Joined Oct 11, 2013
111 0 0
hii imekaaje wadau hasa ndani ya familia utakuta mabinti vicheche wanapata bahati ya kuolewa ila wale waliotulia wanajikuta wakiendelea kusugua bechi why?
 
M

Misa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2013
Messages
834
Likes
6
Points
35
M

Misa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2013
834 6 35
kwa sababu wanapata maluga luga
 
Nyamgluu

Nyamgluu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
3,144
Likes
98
Points
145
Nyamgluu

Nyamgluu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
3,144 98 145
they r not selective! na baada ya kugongwa saaana wanakuja kutambua kuwa true love is a myth! wakati waliotulia bado wanahisi mpaka wampate prince perfect na hawajui hata kupretend kama wenzao vicheche.
 
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5,888
Likes
485
Points
180
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
5,888 485 180
Nt always tru lakn japo kw kiasi kikubwa ts tru..u'good girl ukizidi nao ni stress tu
 
I

iMind

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
1,945
Likes
520
Points
280
I

iMind

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
1,945 520 280
hii imekaaje wadau hasa ndani ya familia utakuta mabinti vicheche wanapata bahati ya kuolewa ila wale waliotulia wanajikuta wakiendelea kusugua bechi why?
Hauhitaji Ph.D kujua why this. Ni simple logic and probality. If u are meeting five guys chance au uwezekeno wa kumpata mmoja atakayekuoa ni mkubwa.

Lakini kama unatoka na mtu mmoja for three years eti umetulia, chance ya kuolewa ni ndogo kwa sababu unategemea mtu mmoja tu akuoe. Ukiachwa unaugulia maumivu na kukata tamaa. It will take a year kupona na kuanza uhusiano mpya. The cycle goes on.

Pia hao unao waita wametulia ni wagumu wa kuanzisha relation. Wanazungusha wanaume hadi wanakata tamaa..na kupata watu wengine.
 
B

BABU KIZEE

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2013
Messages
452
Likes
6
Points
0
Age
32
B

BABU KIZEE

JF-Expert Member
Joined May 18, 2013
452 6 0
Wanawake watundu ndio mpango mzima
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,720
Likes
57
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,720 57 145
hii imekaaje wadau hasa ndani ya familia utakuta mabinti vicheche wanapata bahati ya kuolewa ila wale waliotulia wanajikuta wakiendelea kusugua bechi why?
Wameshamaliza mambo yao huko mitaani na pia hawachagui chagui kutokana na expirence ya wanaume waliyonayo.
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,785
Likes
1,352
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,785 1,352 280
sii wanamuwa hawajui kugegedana na jinsi ya kumhandle mwanaume....vicheche walishapitia wanaume wengi so walishapata mafunzo na kujua ili kuolewa unatakiwa ujiwekeje
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,347
Likes
5,508
Points
280
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,347 5,508 280
!
!
sababu zipo nyingi ila mojawapo ni kwamba ili awe kicheche maana yake ni kwamba anakuwa anakutana na watu wengi....kadri idadi ya watu inavyoongezeka,uwezekano wa kumpata muoaji nao unaongezeka.

!
!
kama mchezo wa soka tu,kadri mnavyozidi kufika golini ndio uwezekano wa kufunga goli nao unaongezeka
 
A

Adiosamigo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2013
Messages
2,449
Likes
169
Points
160
Age
41
A

Adiosamigo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2013
2,449 169 160
Wale vicheche wanaolewa na walio wachezea sababu ndoa zao ni za mchezo, na walio tulia wakija olewa ndoa zao zinakuwa zile zenye kuheshimika na zimetulia.
 
kwemsangazi

kwemsangazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2013
Messages
249
Likes
31
Points
45
kwemsangazi

kwemsangazi

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2013
249 31 45
Walishaumizwa hao.. wanajua namna ya kuishi vizuri na wanaume!!!
 

Forum statistics

Threads 1,251,559
Members 481,767
Posts 29,775,966