Kwa nini mabalozi (kumi-kumi) wa CCM ni vikongwe?


Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
Katika pitapita zangu jijini Dar nimegundua kitu kimoja kilichonishangaza. Hawa mabalozi wa nyumba kumi-kumi wa CCM ni vikongwe, wengi wao tayari wamo, au wanaingia katika umri wa miaka 70 au zaidi.

Ukichunguza kila nyumba yenye bendera ya CCM utagundua mjumbe wa kumi-kumi ni mzee, hakuna kijana.

Inakuwaje? Kwani ndani ya CCM hakuna vijana ambao wanaweza kushika ny
adhifa hizo?
 
Engineer2

Engineer2

Senior Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
126
Likes
1
Points
35
Engineer2

Engineer2

Senior Member
Joined Mar 31, 2009
126 1 35
Katika pitapita zangu jijini Dar nimegundua kitu kimoja kilichonishangaza. Hawa mabalozi wa nyumba kumi-kumi wa CCM ni vikongwe, wengi wao tayari wamo, au wanaingia katika umri wa miaka 70 au zaidi.

Ukichunguza kila nyumba yenye bendera ya CCM utagundua mjumbe wa kumi-kumi ni mzee, hakuna kijana.

Inakuwaje? Kwani ndani ya CCM hakuna vijana ambao wanaweza kushika ny
adhifa hizo?
Mbona mimi kijana na ni balozi
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
Mbona mimi kijana na ni balozi
Mwanzishaji thread alisema wengi wa mabalozi hao ni wazee. Tafsiri halisi ni kwamba CCM nayo imezeeka na inafikia ukingoni. Na hawa wazee ndiyo watashuhudia kuizika, kwani walishindwa kuikemea ilipokuwa inaanza kwenda hovyo kwa sababu ya kupewa hongo za siku moja.
 

Forum statistics

Threads 1,235,922
Members 474,863
Posts 29,240,631