Kwa nini kuoa au kuolewa?


Joined
Aug 24, 2009
Messages
10
Likes
0
Points
0

Makunzo

Member
Joined Aug 24, 2009
10 0 0
...Kwa nini Mungu ametuagiza "Mtu mme awe na mke wake mwemyewe na mtu mke awe na mme wake mwenyewe?" Kwa nini Mungu aliagiza hayo? nini umuhimu wa ndoa? Unadhani kwa kusema hivyo ulifikiri chochote kuhusu ndoa za jinsia moja kama wanavyofanya watu leo? Unadhani kwa nini?
 

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
30
Points
145

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 30 145
...Kwa nini Mungu ametuagiza "Mtu mme awe na mke wake mwemyewe na mtu mke awe na mme wake mwenyewe?" Kwa nini Mungu aliagiza hayo? nini umuhimu wa ndoa? Unadhani kwa kusema hivyo ulifikiri chochote kuhusu ndoa za jinsia moja kama wanavyofanya watu leo? Unadhani kwa nini?
hebu tupe source ili tujue unaongea kwa perspective gani
 
Joined
Aug 24, 2009
Messages
10
Likes
0
Points
0

Makunzo

Member
Joined Aug 24, 2009
10 0 0
You know, watu wanaoa na wengine kuolewa kweli wanajua kwa nini wafanya jambo hilo? Wengine wanaweza kuoa kwa sababu wamewaona wenziwao au rafiki zao wanaoa au kuolewa, wengine tamaa ya tendo la ndoa nk Nilichotaka kufahamu ni: (1) Kama wewe umeshaoa/ kuolewa tayari au labda utaoa au kuolewa baadaye kwa nini umelifanya/ utalifanya jambo hilo. (2). Nilitaka kufahamu pia kama ni lengo la kuwa na msaidizi au mtu wa karibu kwa nini watu wengine wanaoa watu wa jinsia moja? Nia yangu ni kupanuana mawazo au kupeana elimu kuhusu swala la ndoa ambalo ni agizo la Mungu - Asanteni
 

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,208
Likes
3,313
Points
280

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,208 3,313 280
...Kwa nini Mungu ametuagiza "Mtu mme awe na mke wake mwemyewe na mtu mke awe na mme wake mwenyewe?" Kwa nini Mungu aliagiza hayo? nini umuhimu wa ndoa? Unadhani kwa kusema hivyo ulifikiri chochote kuhusu ndoa za jinsia moja kama wanavyofanya watu leo? Unadhani kwa nini?
ukamilifu alionao Mungu binadamu hagusi......ndoa ni mpango wa Mungu....funga na kuomba muulize ni kwa nini....yeye ni mwaminifu atakujibu...kwa uwezo wa mwanadamu jibu linaweza kuwa gumu kidogo
 
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
24
Points
0

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 24 0
Kwa mujibu wa Biblia kwanza MUNGU alimuumba Adam na akampa almost everything lakini baadaye akagundua kwamba jamaa bado hana furaha hivyo akamua amtafutie wa kufanana naye.Basi MUNGU akampa usingizi mzito Adam and then akamuumba Eva/Hawa kupitia Adam,Adam alipozinduka akamwona mwanadada mrembo kabisa,he was very very happy na akasema huyu ni nyama katika nyama yangu na huyu ni mfupa katika mfupa wangu akamwita jina lake Hawa from there MUNGU akaweka kitu kuoana hivyo mpaka leo mwanaume au mwanamke is incomplete mpaka awe na mwenzi wake ndio anakamilika.
 

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
...Kwa nini Mungu ametuagiza "Mtu mme awe na mke wake mwemyewe na mtu mke awe na mme wake mwenyewe?" Kwa nini Mungu aliagiza hayo? nini umuhimu wa ndoa? Unadhani kwa kusema hivyo ulifikiri chochote kuhusu ndoa za jinsia moja kama wanavyofanya watu leo? Unadhani kwa nini?
Sasa kama umedai kuwa Mungu "ameagiza," unataka "tuyaboreshe/tuyarekebishe" maagizo ya Mungu?
 

Forum statistics

Threads 1,204,969
Members 457,641
Posts 28,178,387