Kwa nini kujiandikisha kusifanywe 24 hrs ?

Bandiwe

JF-Expert Member
Oct 19, 2013
9,540
2,000
Kwa nini ukae kwa saa 16 kituoni ili kuandikishwa ?
Hii ni dharau kwa wananchi!
 

Joseph Mshinga

JF-Expert Member
Aug 27, 2014
232
195
NEC inakwepa gharama.

inabidi waongeze hela kwa waandishi.

inabidi wakodi majenereta na kununua mafuta ili kuchaji BVR

inabidi walipie umeme kwa maeneo yenye umeme ili kuchaji BVR.

hawa jamaa wameshindwa kununua BVR nyingi kuwatosha watu wote waandikishwe bila bugudha. na hiki ndicho chanzo cha hali inayoonekana kwenye uandikishaji.

hawawezi kwa kushindwa gharama.
 

eliasmushi

JF-Expert Member
Sep 18, 2013
430
225
Kama shida ni gharama watangaze vijana tujitolee.mimi binafsi nipo tayari kufanya bila malipo kwa siku 7,watupe semina ya mafunzo tufanye iyo kazi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom