KWA NiNI KAVAA HERENI??? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KWA NiNI KAVAA HERENI???

Discussion in 'Jamii Photos' started by Boflo, May 18, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wadau huyu ni nani?? na inakuwaje mkuu wa jeshi anavaa hereni???

    261873_29914_1407915369066_1567893367_31039239_1851708_n.jpg
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,863
    Likes Received: 14,478
    Trophy Points: 280
    Atakuwa BWABWA huyo.
     
  3. tovuti

    tovuti Senior Member

    #3
    May 18, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jesus Christ...... Mkuu wa jeshi anakuwa bwabwa.... NI NANI HUYU?
     
  4. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,451
    Likes Received: 1,760
    Trophy Points: 280
    Yawezekana IT itakuwa imechukua mkondo wake - kichwa hicho kitakuwa kimechomekwa hapo.
     
  5. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 8,362
    Likes Received: 5,104
    Trophy Points: 280
    photo shop
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Sio pilau????
     
  7. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2010
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuuuh.... wana jamvi huyu njemba ni nani??????????
     
  8. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,756
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    hiyo hereni pia ni moja ya cheo huko kwao.
     
  9. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2010
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,581
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmmmh post za boflo hizi
     
  10. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2010
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 13,567
    Likes Received: 10,802
    Trophy Points: 280
    Hapa nimekusoma, unakaribia kuwa sahihi
     
  11. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,425
    Likes Received: 760
    Trophy Points: 280
    Nini mkuu wa jeshi,sweden waziri wa fedha ana bonge la hereni,na kafunga nywele ka baharia na anahutubia bunge km kawa na wabunge wote na mawaziri wanamsikiliza bila noma wala nini.
     
  12. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,425
    Likes Received: 760
    Trophy Points: 280
    WAZIRI.png
    waziri wa fedha na mipango miji wa sweden,puri poa tu acheni ushamba
     
  13. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,999
    Likes Received: 12,597
    Trophy Points: 280
    Kuvaa hereni ni tradition tuu huko kwao and its not a big deal, mbona Wamasai wanavaa na hakuna cha ajabu?. Hebu rudi nyuma kwenye tamaduni za Kiafrika kabla ya ujio wa wazungu, jamii nyingine hata kujisetiri ilikuwa issue na hereni walivaa!.
     
  14. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,600
    Likes Received: 786
    Trophy Points: 280
    Hivi na nyie super star wetu Hashim Thabeet si mnaona tena anavaa mbili kabisa? Amebakiza tu kutoboa pua na midomo hata ile nanihii yake pengine atakuwa amevalisha pete na hereni. Hapa sijasema ni kama boflo msije mkanitupia marungu.

    Kwa ufupi kuna vijana wengine ambao huwa wanachukuliwa sana na upepo, kila kitu wanataka kuiga na hivyo hata akifika umri mkubwa tabia zile zinabaki kuwa ni mazoea kwa mantiki hiyo Waziri hata rais anaweza toka katika kundi hilo kama ilivyo kwa waziri wa fedha Sweeden? Kwani Hashim akija kuwa Wazirii wetu wa Habari, Michezo na Utamaduni atavua hizo hereni zake? Tena ndiyo kwanza atanunua za bei mbaya zaidi? Tena ukizingatia ni kijana wa JK sasa si lazima awe katika safu yake? Loooool!
     
  15. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,489
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Hiyo ndiyo 29 Naira yenyewe. Na inapokuja kwenye kuvaa HELENI, hebu waangalia akina Michael Jordan.
     
  16. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kwa waziri kuvaa hereni sawa, lakini kwa mkuu wa jeshi hiyo bado haijatulia! Ndo mana naweza kusema kwa nini bado hatijapata mkuu wa jeshi kutoka Visiwani! Asije naye akawa bwabwa!
     
  17. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,600
    Likes Received: 786
    Trophy Points: 280
    Asante mkuu. Si ndiyo maana kuna member amesema kabisa picha ya thread ilikuwa photo shoped? Hata ukitizama utaona imechezewa tu. Ila tu kwa miaka hii tutashangaa mengi sana?? Si umesikia tena huko Anglican wameteua askofu mwamke msagaji? Lesbian? Toba Rabi. Hivi kwa nini Anglican Tz wasijitenge? Yaani kanisa linahalalisha Mashoga na Wasagaji katika uongozi wao wakati ni matendo maovu ya kukemewa? Sodoma and Gomora!

     
  18. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,673
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    asante
    sina mbavu ama kweli raha tupu
     
  19. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,425
    Likes Received: 760
    Trophy Points: 280
    hizo zama zimepitwa na wakati,eti mtu akivaa hereni aah shoga huyo,nakumbuka miaka ya 90 wakati ndio yanki maza mdogo siku moja kataka kuniua kisa kaona tu nimepiga picha na lemba kama tupac,basi ikawa balaa``we umekuwa shoga unavaa kilemba` ilikua wimbo wake.mi nilikua naona huyu maza wa kizamani kweli
     
  20. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,602
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    We mwanaume unavaa hereni ili iweje?
    Dada zetu wajirembe na vijana Wa kiume pia?
     
Loading...