Kwa nini Katibu wa Wizara hawajawajibishwa?

mwanawao

JF-Expert Member
Aug 18, 2010
2,284
2,000
Wadau ninavyojua Katibu wa Wizara mbalilmbali ndo watendaji wakuu wa wizara. Policy yoyote inayokuwepo kwenye wizara wao ndo watendaji wa wakuu wa kuisimamia.

Kama Operation tokomeza imefanyika chini ya wizara zao na kuwang'oa mawaziri wa hizo wizara, Nashauri na hao makatibu wa hizo wizara wawajibishwe kwa kushindwa kusimamia majukumu yao ipasavyo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom