Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini harusi nyingi lazima zifungwe Dar es salaam?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MKATA KIU, Oct 1, 2012.

  1. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,927
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Heshima kwenu wadau wote,

    Hilo swali hapo juu linanisumbua sana kichwa changu, nimeshahudhuria harus zaidi ya 3 za jamaa zangu hapa dar na kinachonishangaza unakuta bwana harusi sio mkazi wa dar wala mfanyakazi wa dar lakin analeta harusi dar na kuingia gharama kubwa kusafirisha wazaz na ndugu zake kutoka kwao plus ndugu na wazaz wa bibi harusi badala ya kuifanyia may be mkoa anaoishi au kufanyia kazi as home sweet home..

    Nimelisema hili baada ya hizo harusi kutofana unakuta marafiki aliotegemea wa dar hasa hasa school mates kuzingua kutoa michango wakati yeye ameshalipia ukumbi na vinginevyo mapema.. Ambapo mtu anaingia gharama mara 3 ambazo angeziepuka kama angefanyia harusi nyumban alipokulia au anapofanyia kazi na kuishi as ni rahis kupata sapoti ya majirani, wafanyakazi wenzake na wengineo wanaomfaham tofauti na eneo usilofahamika..

    Jamani ni mawazo tu naomba mnieleweshe vizuri sababu maana niliudhuria harusi ya college mate mwalim udom ameifanya dar kusema kweli haikuendana na hadhi yake kama lecture na nilijiuliza kwa nini akuifanya dom ambapo angepata sapoti kubwa ya watu wanaomfaham hasa hasa wafanyakazi wenzake

    Hii inasababishwa na nini? Au dar ndo kila kitu hadi harusi lazima zije mjini?
     
  2. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,830
    Likes Received: 1,975
    Trophy Points: 280
    Ushaambiwa Kuzaliwa mjini form six,
    kuhamia Kindegarten.
     
  3. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,059
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Kwangu ni kinyume kidogo,harusi nyingi zinazofanyika Dar basi bw/bi harusi majukumu yake yapo Dar.Chache zinapelekwa mikoani.
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,545
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo na yako na wewe ni dar au itakuwa dar...

    mjini raha wanataka photo shop..
     
  5. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mh? Mbona kama nyingi hufanyikia Arusha? Yaani mpaka kuna wakati uliitwa mji wa maharusi!
     
  6. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,035
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mbeya pia kuna beach inaitwa Ilolo watu kutoka mikoa tofauti huja pale; Dar, Arusha, Moro, Tanga na mingineyo.

    Near by Posta Mbeya.
     
  7. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,927
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    yangu naipeleka kwetu sitimbi... majirani wana :clap2::clap2: huku washkaji wana :bounce::bounce: mpaka asubuhi
     
Loading...