kwa nini harusi kama hizi ndio ndoa yake udumu sana kuliko ambazo tumezoea sisi


tembeleh2

tembeleh2

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2010
Messages
766
Points
195
tembeleh2

tembeleh2

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2010
766 195
Ndoa hizi hudumu kwa sababu lengo ni ndoa tu na si vinginevyo.
 
jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
1,872
Points
1,500
jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
1,872 1,500
za siku hizi wanafuata mali,mali ikipotea na ndoa inapotea nayo..
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 1,500
za siku hizi wanafuata mali,mali ikipotea na ndoa inapotea nayo..
apo umenena mkuu sababu ndoa za siku hizi unachangia mchango mkubwa,harafu ata mwez aupit unasikia wameachana
 
shuve

shuve

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2012
Messages
312
Points
225
shuve

shuve

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2012
312 225
Ndoa za miaka hii hela mbele kama tie ndo maana hazidumu zilizo nyingi!!
 
mtzedi

mtzedi

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2011
Messages
2,717
Points
2,000
mtzedi

mtzedi

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2011
2,717 2,000
Ndoa za siku hizi ni kutafuta umaarufu tuu,gharama nyingi zisizo na msingi,wanaoana kwa vigezo vya elimu,pesa,sura
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 1,500
Ndoa za miaka hii hela mbele kama tie ndo maana hazidumu zilizo nyingi!!
mimi naona tuache kuchangia iwe kama ulaya,ndoa wanakuja ndugu wa karibu mkifika kama 6 ni poa mnafunga ndoa,lakin za uku watu kibao
 
shuve

shuve

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2012
Messages
312
Points
225
shuve

shuve

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2012
312 225
By shuve<br />
Ndoa za miaka hii hela mbele kama tie ndo maana hazidumu zilizo nyingi!!
<br />
<br />
mimi naona tuache kuchangia iwe kama ulaya,ndoa wanakuja ndugu wa karibu mkifika kama 6 ni poa mnafunga ndoa,lakin za uku watu kibao
Tena ndo hivyo tunachangia hela nyingi hata sio sababu zinazo wafanya wapige bajeti ya mamilion ya shilingi!ufahari ndo umetujaa! Mkuu
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,688
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,688 2,000
Hahaha, huo ugali wenye kitocheo cha sahani ya buluu imenikumbusha mbali sana japo sio zamani. Mwita Maranya nakusalimia shemeji.
 
Last edited by a moderator:
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 1,500
Tena ndo hivyo tunachangia hela nyingi hata sio sababu zinazo wafanya wapige bajeti ya mamilion ya shilingi!ufahari ndo umetujaa! Mkuu
kwa hiyo tuache mambo ya ufahali
 
M

maisara

Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
92
Points
0
M

maisara

Member
Joined Sep 7, 2012
92 0
ndoa za hivyo hazina gharama wala kusumbua watu na mi msg ya kuomba mchango, ukumbi home, ng'ombe babu anatoa unga na mchele mama alilima, soda ni togwa shangaz kapika nyanya mboga haziungwi, msosi ni ugali na wali na nyama ambayo haijaungu afu huwa vinakuwa vitam balaaa. Yan gharama haizidi milioni,, afu harus za hv mara nying huwa wanapata zawad za maana.
 

Forum statistics

Threads 1,284,330
Members 494,038
Posts 30,821,284
Top