Kwa nini graduates WA UDSM WA sasa wana mawazo mgando tofauti na udsm ya enzi zile?


Nibozali

Nibozali

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2016
Messages
572
Likes
1,051
Points
180
Nibozali

Nibozali

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2016
572 1,051 180
Yaani ukikutana na graduate WA udsm WA sasa anazidiwa na mhitimu diploma. Akishamaliza kujisifia kuwa nimesoma udsm vingine hasa uwezo WA kupambanua mambo professionally utawasikitia maskini ya Mungu!

Hivi udsm ya sasa imekuwaje jamani? Au huko chuoni wamebaki wanafundishwa kusifia chuo tu na siyo kupewa elimu yenyewe?

Najua wahitimu WA udsm mtatoa povu lakini ukweli ndio huo
 
Jitu jeusi

Jitu jeusi

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2015
Messages
1,295
Likes
1,535
Points
280
Jitu jeusi

Jitu jeusi

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2015
1,295 1,535 280
Wengi wao n vilaza hatary
... kiingereza shida, kozi walizo soma sio compitet, ila wanajiona zaidi ya havard univarsity

Ona ata PHD zilizotoka ni shiida
 
Chupayamaji

Chupayamaji

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2017
Messages
1,402
Likes
1,664
Points
280
Chupayamaji

Chupayamaji

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2017
1,402 1,664 280
Huwezi kulinganisha mtu aliesoma UDSM na kishimundu COLLEGE kishumundu ni msomi khatar mtu anamaliza UDSM hata kupika gongo hajui
 
white hat

white hat

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2016
Messages
3,326
Likes
2,320
Points
280
white hat

white hat

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2016
3,326 2,320 280
Yaani ukikutana na graduate WA udsm WA sasa anazidiwa na mhitimu diploma. Akishamaliza kujisifia kuwa nimesoma udsm vingine hasa uwezo WA kupambanua mambo professionally utawasikitia maskini ya Mungu!

Hivi udsm ya sasa imekuwaje jamani? Au huko chuoni wamebaki wanafundishwa kusifia chuo tu na siyo kupewa elimu yenyewe?

Najua wahitimu WA udsm mtatoa povu lakini ukweli ndio huo
product zenyewe ndo hizi hapa
MHITIMU WA UDSM AKIJENGA HOJA NDANI YA JAMIIFORUMS
 
Nibozali

Nibozali

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2016
Messages
572
Likes
1,051
Points
180
Nibozali

Nibozali

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2016
572 1,051 180
Huwezi kulinganisha mtu aliesoma UDSM na kishimundu COLLEGE kishumundu ni msomi khatar mtu anamaliza UDSM hata kupika gongo hajui
Hahahahaha! Umeona eeeee
 
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
11,488
Likes
15,408
Points
280
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
11,488 15,408 280
Wengi wao n vilaza hatary
... kiingereza shida, kozi walizo soma sio compitet, ila wanajiona zaidi ya havard univarsity

Ona ata PHD zilizotoka ni shiida
Hivi mwenyekiti wa lumumba ana phd ya wapi?
 

Forum statistics

Threads 1,239,163
Members 476,441
Posts 29,344,326