Kwa nini EBSS haikushirikisha magwiji wa muziki Tanzania?


vamda

vamda

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
421
Likes
16
Points
35
vamda

vamda

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
421 16 35
Wanajamvi nimesikitishwa kuona mashindano ya EPIC BONGO STAR SEARCH kutoshirikisha magwiji wa muziki Tanzania kama vile King Kikii, Kassim Mapili, Shaaban Dede, Shakila na wengineo wengi waliofanya makubwa hapa nchini kwenye medani ya muziki. Kwa nini hawakushirikishwa?
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
389
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 389 180
muziki umebadilika sasa hivi hao washafulia. kizazi kipya ndio unaolipa na pale mtu anaandaliwa kibiashara .
 

Forum statistics

Threads 1,252,160
Members 482,015
Posts 29,798,591