Kwa nini chadema wanamuona Muzungu ni mtu fair?

Barbarosa

JF-Expert Member
Apr 16, 2015
21,595
2,000
Jinsi niwasomavyo chadema in kama vile wanaamini kabisa haki iko kwa Muzungu, yaani Muzungu ni mtenda haki na ukimpelekea shida au tatizo lako atatoa uamuzi ulio sawa.

Ni kwa nini chadema wanaamini hivi kama Muzungu mwenyewe kwenye nchi yake hakuna usawa, iweje akupe wewe usawa?

Hamuoni kwamba mnajishusha sana kama binadamu? Kwa maana kwa kawaida mtu dhaifu haheshimiwi hata siku moja, hivyo Muzungu atamuheshimu mtu jeuri klk anayejishusha, ...
 

mulwanaka

JF-Expert Member
Feb 19, 2017
3,992
2,000
Jinsi niwasomavyo chadema in kama vile wanaamini kabisa haki iko kwa Muzungu, yaani Muzungu ni mtenda haki na ukimpelekea shida au tatizo lako atatoa uamuzi ulio sawa.

Ni kwa nini chadema wanaamini hivi kama Muzungu mwenyewe kwenye nchi yake hakuna usawa, iweje akupe wewe usawa?

Hamuoni kwamba mnajishusha sana kama binadamu? Kwa maana kwa kawaida mtu dhaifu haheshimiwi hata siku moja, hivyo Muzungu atamuheshimu mtu jeuri klk anayejishusha, ...
Ni wasitarabu kuliko sisi....

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Chrismoris

JF-Expert Member
Oct 27, 2017
13,198
2,000
Mwijage na Masilingi wananifanya nisitaje jina langu kamili mbele za watu kudisclose my tribe aseeh..!!

Nimeangalia video ya Lissu na huyu balozi wetu, kiukweli kama binadamu nilie kamili, nime muonea huruma balozi wetu, ana tia huruma mnoo. so sad maana hata kujieleza kwakwe shida kidogo
 

Barbarosa

JF-Expert Member
Apr 16, 2015
21,595
2,000
Mwijage na Masilingi wananifanya nisitaje jina langu kamili mbele za watu kudisclose my tribe aseeh..!!

Nimeangalia video ya Lissu na huyu balozi wetu, kiukweli kama binadamu nilie kamili, nime muonea huruma balozi wetu, ana tia huruma mnoo. so sad maana hata kujieleza kwakwe shida kidogo

Inahusiana vipi na Mada?
 

DUMPER

JF-Expert Member
Sep 19, 2017
386
1,000
[QUOTE="Barbarosa, post: 30337191 Kwa maana kwa kawaida mtu dhaifu haheshimiwi hata siku moja, hivyo Muzungu atamuheshimu mtu jeuri klk anayejishusha, ...[/QUOTE]
STUPID STOP JUDGING PEOPLE BASED OF THEIR SKIN COLOUR
 

Capt Tamar

JF-Expert Member
Dec 15, 2011
10,027
2,000
Ndiyo, tatizo liko wapi? Au wanaweza pia kwenda Japan, India, Korea au hata Kenya.
Hivi nikuulize kwa nini wakimbizi wa kiarabu huwa hawaji hapa kuomba hifadhi wakati hapa kuna amani ila wanaenda huko kwa 'mabeberu' tu?ulitaka wapinzani Waende kumlilia magufuli kuwa wanateswa na ccm?
 

Barbarosa

JF-Expert Member
Apr 16, 2015
21,595
2,000
Hivi nikuulize kwa nini wakimbizi wa kiarabu huwa hawaji hapa kuomba hifadhi wakati hapa kuna amani ila wanaenda huko kwa 'mabeberu' tu?ulitaka wapinzani Waende kumlilia magufuli kuwa wanateswa na ccm?

Ungewauliza hilo swali hao Waarabu mimi sijui!
 

Barbarosa

JF-Expert Member
Apr 16, 2015
21,595
2,000
[QUOTE="Barbarosa, post: 30337191 Kwa maana kwa kawaida mtu dhaifu haheshimiwi hata siku moja, hivyo Muzungu atamuheshimu mtu jeuri klk anayejishusha, ...
STUPID STOP JUDGING PEOPLE BASED OF THEIR SKIN COLOUR[/QUOTE]


Nafikiri huo ushauri ulipaswa uwape chadema kwa maana ndicho chadema wanachofanya judging based on skin color vinginevyo wangeenda Japan, China au hata India na AK lkn wao ni strictly Muzungu!
 

imhotep

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
23,251
2,000
Jinsi niwasomavyo chadema in kama vile wanaamini kabisa haki iko kwa Muzungu, yaani Muzungu ni mtenda haki na ukimpelekea shida au tatizo lako atatoa uamuzi ulio sawa.

Ni kwa nini chadema wanaamini hivi kama Muzungu mwenyewe kwenye nchi yake hakuna usawa, iweje akupe wewe usawa?

Hamuoni kwamba mnajishusha sana kama binadamu? Kwa maana kwa kawaida mtu dhaifu haheshimiwi hata siku moja, hivyo Muzungu atamuheshimu mtu jeuri klk anayejishusha, ...
Mzungu ni mbabe wa wababe uchwara kama huyo wako.
 

ELI-91

JF-Expert Member
Aug 24, 2014
3,598
2,000
kwani CCM wanamuonaje mzungu??? wewe unadhani kwanini waziri wa mambo ya nje chini ya mwenyekiti wa CCM alitoka mbiombio kwenda kujitetea kwa 'wazungu' na kumkana bashite kwenye sakata la vita dhidi ya ushoga??? au anadhani mfadhiri mkuu wa maendeleo 'yanayo letwa' na CCM ni nani?? acha kuishi kwenye illusion, aliyekuzidi kakuzidi tu lazima ujue nafasi yako duniani, mbele ya mzungu hata serikali yako ya CCM inapiga goti!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom