Kwa nini bendera upandishwa asubuhi na kushushwa jioni? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini bendera upandishwa asubuhi na kushushwa jioni?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ulimbo, Mar 22, 2012.

  1. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 673
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Ndugu wana JF,
    Ninaswali ambalo nimekuwa najiuliza kwa muda bila kupata jibu.

    Je ni kwa nini Bendera upandisha asubuhi - saa 12, na ikifika jioni saa 12 ushushwa?. Yawezekana wengi mnafahamu ni kwa nini, hivi msinihukumu kwa kutokujua kwangu, bali mnipe jibu.

    Nawakilisha.
     
  2. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,803
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Hivi bendera ikipeperuka usiku nani ataiona?
     
  3. M

    Mkandara Verified User

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,441
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mkuu wangu hili nalo neno!....Sidhani kuna sababu ya maana na inashangaza sana, pengine tunafuata sheria za Uingereza. Bendera ya Taifa inatakiwa kupepea muda wote, tunapoishisha usiku ina maana kwamba hata Taifa letu huenda kulala..
     
  4. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 673
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45

    Ahh, kumbe shida ni kuonekana tu? kama ndiyo, basi kwa maeneo yenye umeme, wasingezishusha, wangeweka/wangufunga taa ili zionekane usiku pia
     
  5. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    sio taifa ni serikali
     
  6. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,673
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    na kwanini tuwe tunasimama ikishushwa na kupandishwa?na umbali gani unatakiwa usimame au usisimame
    inanikera sana hii kitu
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mimi pia sifahamu kwa nini, mbona bendera zote zilizo umoja wa mataifa hazishushwi, itakuwa haina ulazima fulani.
     
  8. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,095
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    The national flag is one of the national symbols as the national anthem. That's why we give that respect to them. I'm not sure with the distance.
     
  9. M

    Mzee wa SUP Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siku hizi kila sehemu ngereja yupo,kwhayo usiku itaonekana pia.
     
  10. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,340
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Bendera ya serikali za mitaa uwa azishushwi
     
  11. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,343
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Hiyo mie nakumbuka ni mashuleni na vituo vya polisi, kwingine sioni kama hilo linafanika!
    AU na UN zinapepea tu 24/7
     
  12. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,482
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    HOJA HII NI YA MUHIMU SANA.. Tena nasema sana.. NA JAMBO HILI NI HATARI SANA KUONGELEWA .. Miliko ya serikali, WHY MWENGE?!!??, why TWIGA as a national animal symbal.. Nadhani ni muda sasa wa kuongelea mambo Haya.. Nadhani sasa wazendo Wa kweli wanaamka Na hoja.. Ngoja kwanza tuone mwisho wa sakata la Vicent vs Mkapa litaishia wapi.,
     
  13. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 9,730
    Likes Received: 13,070
    Trophy Points: 280
    Bendera Kushushwa ina maana ya kuwa nchi ipo chini ya Uongozi wa KIJESHI.
     
  14. g

    greenstar JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni PM nikupe deal
     
  15. n

    ngoshas JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 711
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Huku pakiwa mchana kule usiku
     
  16. n

    ngoshas JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 711
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Jeshi linachukua nafasi ya serikali
     
  17. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2012
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuanzia saa kumi na2 ya asubuhi, mpaka kumi na 2 jioni Nchi inakuwa kwenye himaya mh.Rais wa jamuhuri ya muungano wa Tz. Ndiyo maana ikifika muda huo si bendera ya Taifa tu, bali hata ile ya mh. Rais huwa inashushwa kuashiria kuwa sasa TPDF=Tanzania people defence foces Nchi ipo kwenye himaya yao na bendera ya mkuu wa majeshi ya ulinzi na usalama wa Nchi inapandishwa mara moja.
     
Loading...