Kwa nini Barrick & Pangea wasishitakiwe London?


Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
28
Points
135
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 28 135
Kwa nini Barrick & Pangea wasishitakiwe London?

Ni aibu kwa Tanzania na Africa kwa Ujumla kwa WTZ kufungua kesi ya madai kwa kampuni ya Pangea na Mshiriki wao mkuu Barrick huko Uingereza ambao walikuwa wamepewa Tanganyika kama protectorate hadi hapo watakapoweza kujitawala. Lakini kama serikali ya JK haifanyi chochote kile kuweza kuondoa utata wa swala zima la mikataba ambayo haina kichwa kwa WTZ ni jukumu la wale wote ambao wanaona haki haitendeki kufungua kesi Tanzania na UK kuwashitaki Barrick na Pangea ili walipe fidia muafaka kwa wale wote ambao mali zao wamedhulumiwa na utawala ulioko madarakani. Kilio chao kimekuwa hakisisiski lakini kwa kutumia nguvu za makampuni makubwa ambayo yanadhulumu masikini popote duniani inawezekana kufungua kesi kama hii.

Tukumbuke vile wenzetu wa Botswana (Bushmen) walivyoweza kufanikiwa kuishitaki serikali yao kwa kuwaondoa kule kwenye ardhi za mababu zao ambapo kesi yao walishinda kwa kishindo. Tanzania ni kubwa kuliko kiongozi yoyote yule ama chama chochote kile na dhuluma haiwezi kukubalika katika karne ya 21.


Soma hapa


Soma hapa


Bushmen win land victory


Vile vile tukumbuke kuwa serikali ya Tanzania inaweza kulazimishwa kwa kutumia mahakama za UK kulipa fidia kwa waathirika.
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Dua,

hata mimi nimekuwa najiuliza the same question!
My quick research with some lawyers hapa inaonesha kuwa hilo linawezekana ila litapata nguvu zaidi kama kuna wananchi huko Buzwagi wanaweza kusimamia hii case hadi mwisho..

sometimes unajua tena watu wa home hawatabiriki, utaanzisha case kama hii (ukiwatumia hao jamaa 30 ambao mpaka sasa wamekataa kuchukua peremende za Kikwete na Barrick) lakini wakati case inaendelea, usishangae kuona jamaa wanaingia mtini na kuacha case yako iki-hang bila mashahidi!

Wazo zuri sana hili
 
mpenda pombe

mpenda pombe

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
1,261
Likes
441
Points
180
mpenda pombe

mpenda pombe

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
1,261 441 180
Dua,

hata mimi nimekuwa najiuliza the same question!
My quick research with some lawyers hapa inaonesha kuwa hilo linawezekana ila litapata nguvu zaidi kama kuna wananchi huko Buzwagi wanaweza kusimamia hii case hadi mwisho..

sometimes unajua tena watu wa home hawatabiriki, utaanzisha case kama hii (ukiwatumia hao jamaa 30 ambao mpaka sasa wamekataa kuchukua peremende za Kikwete na Barrick) lakini wakati case inaendelea, usishangae kuona jamaa wanaingia mtini na kuacha case yako iki-hang bila mashahidi!

Wazo zuri sana hili
Bado safari ndefu.
 
Dx and Rx

Dx and Rx

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2017
Messages
972
Likes
2,489
Points
180
Dx and Rx

Dx and Rx

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2017
972 2,489 180
Kwa nini Barrick & Pangea wasishitakiwe London?

Ni aibu kwa Tanzania na Africa kwa Ujumla kwa WTZ kufungua kesi ya madai kwa kampuni ya Pangea na Mshiriki wao mkuu Barrick huko Uingereza ambao walikuwa wamepewa Tanganyika kama protectorate hadi hapo watakapoweza kujitawala. Lakini kama serikali ya JK haifanyi chochote kile kuweza kuondoa utata wa swala zima la mikataba ambayo haina kichwa kwa WTZ ni jukumu la wale wote ambao wanaona haki haitendeki kufungua kesi Tanzania na UK kuwashitaki Barrick na Pangea ili walipe fidia muafaka kwa wale wote ambao mali zao wamedhulumiwa na utawala ulioko madarakani. Kilio chao kimekuwa hakisisiski lakini kwa kutumia nguvu za makampuni makubwa ambayo yanadhulumu masikini popote duniani inawezekana kufungua kesi kama hii.

Tukumbuke vile wenzetu wa Botswana (Bushmen) walivyoweza kufanikiwa kuishitaki serikali yao kwa kuwaondoa kule kwenye ardhi za mababu zao ambapo kesi yao walishinda kwa kishindo. Tanzania ni kubwa kuliko kiongozi yoyote yule ama chama chochote kile na dhuluma haiwezi kukubalika katika karne ya 21.


Soma hapa


Soma hapa


Bushmen win land victory


Vile vile tukumbuke kuwa serikali ya Tanzania inaweza kulazimishwa kwa kutumia mahakama za UK kulipa fidia kwa waathirika.
Jamani njoooni muone maajabu haya
 

Forum statistics

Threads 1,237,958
Members 475,776
Posts 29,307,891