Kwa nini askari wa Tanzania wanaona sifa kuvunja sheria?


M

Magobe T

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2008
Messages
3,126
Points
1,500
M

Magobe T

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2008
3,126 1,500
Mara nyingi huwa naona kama kuna traffic jam magari ya askari polisi, magereza na JWTZ (na hata yanye namba zinazoanza na a ST, SU) wakitanua lakini magari ya raia yakitanua yanakamatwa. Jana jioni kama saa 2 usiku hivi karibu tugongane na gari la JWTZ kati ya Matumbi na Tabata maana baada ya kuona foleni upande wao (kutoea Buguruni kuelekea Ubungo) haiendi wakaamua kupita sehemu yetu (sisi tulikuwa tukielekea Buguruni kutokea maeneo ya Tabata) na kama kawaida yao huwa hawampishi mtu. Leo asubuhi pia niliona kitu cha aina ileile? Hivi mara zote huwa kuna emergency ya kuwafanya wafanye hivyo au huwa ni kwa vile wanajiona wako juu ya sheria? Nchi nyingine hata hapa Afrika askari wako mstari wa mbele kufuata sheria lakini hapa kwetu naona wako nyuma sana. Je, ndivyo wanavyofundishwa au wanatumia mwanya huu ambao "anything goes"?
 
K

katalina

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
264
Points
0
K

katalina

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
264 0
Magari ya ST, SU na haya ni ya askari? Na wewe tanua ukiona hivyo, hutakamatwa na utawahi kufika nyumbani. Siku nyingine na wewe fanya hivyo!
 
Dengue

Dengue

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
1,798
Points
2,000
Dengue

Dengue

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
1,798 2,000
Na wewe tanua. Ukisimamishwa waambie wakawasimamishe na wale pia.
 
K

kamwamu

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2014
Messages
1,825
Points
2,000
K

kamwamu

JF-Expert Member
Joined May 18, 2014
1,825 2,000
ulichokisema ni cha kweli. naona sheria za tanzania zimetungwa kwa ajili ya raia wasio na hadhi yoyote. waliopewa kusimamia sheria, polisi, ndio vinara wa kuvunja sheria. trafic anendesha pkpk hana helmet, gari havai mkanda. shuhudia lori, au pickup zinazobeba mahabusu zinavyo jaa. shuhudia polisi wanavyopiga watu makofi, mpaka upo msemo 'unauliza makofi polisi?' nahisi hata ushirikiano hafifu kati ya walinda sheria na wananchi unaletwa na kuona sheria c kwa wote.
 

Forum statistics

Threads 1,286,211
Members 494,902
Posts 30,887,440
Top