Kwa nin wanawake wengi hawana maamuz ktk kutumia Condom


M

minze manonu

Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
50
Likes
1
Points
0
Age
28
M

minze manonu

Member
Joined Nov 27, 2013
50 1 0
Habari zenu wana Janvi, kama kuna wenye kujua wanipe tips ya swali hilo hapo juu maana mwanamke huwa hana maamuz ktk kutumia condom wakat wa kugegedana, mwanaume hubaki kuwa mwamuz watumie au wasitumie.
 
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2013
Messages
15,844
Likes
5,769
Points
280
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2013
15,844 5,769 280
kabla sijajibu ww ni ke au me?
 
C

chindengwike

New Member
Joined
Dec 1, 2013
Messages
2
Likes
0
Points
0
Age
34
C

chindengwike

New Member
Joined Dec 1, 2013
2 0 0
Tumeubwa hivyo mzee hasa wa africa mwanaume ni m'miliki mkuu wa tendo la ndoa hivyo wanawake hawana kik kwenye maamuzi hapa la kufanya ni wanaume tutumie mwanya huu kuwalinda wanawake
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,230
Likes
855
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,230 855 280
Kwani imekuaje tena? Mi nilishawahi kuwa na manzi wa kinyarwanda,bila ndom huezi ati
 

Forum statistics

Threads 1,251,986
Members 481,948
Posts 29,792,311