Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nin kwetu tu??

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by KakaKiiza, Jul 7, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,614
    Likes Received: 1,025
    Trophy Points: 280
    Jamani Mimi nilienda Hapa Malawi lakini chakushangaza nimekuta mafuta ya petrol na Diesel vipo Bei chini!!!!Nikashindwa kupata jibu bei ya huko kwa samani ya huku nikama sh,1270 kwa bei ya petrol Diesel ni sh 1100/ Sasa mimi sielewi nikwanini nawao yanapita hapa au serikali yao imeruhusu CHAKACHUA??HAWAPATI HASARA??.Najua katika JF kuna wadau wamaswala ya mafuta Ewura,TRA Nishati na madini wanaweza kutoa mchango wao.:A S-confused1:
     
  2. Golden Mean

    Golden Mean Member

    #2
    Jul 7, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nchi ya kitu kidogo. Kila kitu sokoni mnunuzi analipa pia gharama za ufisadi. Hii yadhihirisha bila ufisadi maisha yengekuwa bora kidogo.
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,614
    Likes Received: 1,025
    Trophy Points: 280
    Nikweli kabisa nakama sihivyo basi wanaoagiza mafuta wameizidi serikali yetu nguvu ya ufisadi hta EWURA Ipo mfuko wanyuma wenye kifungo!!kama si zipu.
     
  4. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,531
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Ndio bongo kaka wajanja wengi na wameshika kila kona ya uchumi
     
  5. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    ......we should stop grumbling and start take actions- I propose street violence against 'the fisadiz'
     
  6. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    hayo ndiyo madhara ya soko huria, pia nadhani wao wamepunguza kodi kwa bidhaa hiyo, labda serikali kupitia vikao vya bunge wapunguze kodi kwa hizi bidhaa ndiyo tunaweza pata unafuu fulani
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,818
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    Sema su!:mad:
     
  8. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2010
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Mkuu umesahau? Mafuta yaliondolewa kodi lakini bei ilipaaa. Wakadai wana stock ya zamani.

    Hakuna jambo linaloweza kufanikiwa kwenye nchi iliyokithiri rushwa.
     
  9. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2010
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nimeliona hilo Malawi na Zambia na baada ya kufanya uchunguzi nimegundua nusu ya bei tunayolipia petroli/dizeli ni kodi na inaenda serikalini,kuna mpaka roadtoll ambayo niliambiwa inajenga na kukarabati barabara.
     
  10. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,557
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Sisemi, nalala nimechoka na TZ
     
  11. n

    nomasana JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    as a kenyan i support this kind of action. if the government doesnt listen to the common mwananchi then take to the streets! it is not a crime to force the government to listen to you, it is your country fight for it.
     
Loading...