kwa nguvu hii inayotumika CCM hawawezi kukwepa yanayotokea Arusha!


N

nkisumuno

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2012
Messages
208
Likes
2
Points
35
N

nkisumuno

JF-Expert Member
Joined May 22, 2012
208 2 35
Nikiwa Nyololo ghafla nimeona diffender yenye askari wengi wakielekea Mbalamaziwa kwenye uchaguzi wa diwani kata hiyo, Nimetfakari wiki hili zima wakipeleka nguvu nyingi huko wakati ni kijijini. Nimejiuliza maswali mengi bila majibu. Hv uchaguzi wa udiwani tu ndo gharama itumike kubwa hivyo? wakati hospitali hakuna madawa, shule hazina madawati, chaki, nyumba za walimu, vyumba vya madarasa, mishahara duni ya watumishi hasa walimu. lakini ukisikia nyimbo za serikali ya CCM eti hakuna pesa, ila pesa za kuchezea kama hizo zipo.


Baada ya maswali yangu nikajibu mwenyewe kuwa yote haya ni kukosekana kwa haki na usawa, laiti kungekuwa na haki hakuna mtu ambaye angejeruhiwa sembuse kuuwawa kunakofanyika sasa, hata mgambo tu wangetosha kusimamia chaguzi za madiwani pasipo vurugu. Ebu niambie leo unapeleka polisi kijijini na utegemee watu wajitokeze kupiga kura. Nimeamini Tanzania ni nchi ya kidikteta wala tusiume maneno, chaguzi hizi ni changa la macho tu.

Hiv CCM haina watu wa kutoa ushauri kuacha ubabe uliopitwa na wakati bali wawashawishi watanzani kwa kuwaletea maendeleo na hata hao viongozi wa jeshi la polisi kwa nini kuwa wakatili kiasi hiki. Leo watakwepaje CCM juu ya sakata la Arusha Kumbe hata ile mara ya kwanza huenda ni wao hakuna cha ugaidi ila ni mipango thabiti ila inaudhi kupoteza maisha ya watu wengine kwa ajili ya uroho tu.

Hata hivyo tuendelee kumwomba mungu anayejua yote ipo siku Tanzania itakuwa kwenye mikono salama ya uongozi na hata waliopo nawaomba waache tabia hiyo shaurieni, hamwezi kulazimisha watu waache kutetea haki kwa vitisho. Na eleweni Mungu anaona yanayotendeka.

ITAMFAA NINI AUPATE ULIMWENGU WOTE LAKINI AJE APATE HASARA YA NAFSI YAKE!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
kupe

kupe

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
1,026
Likes
96
Points
145
kupe

kupe

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
1,026 96 145
Harafu Mkipigana mabomu harafu muanze kuilaumu serikali.
 
N

nkisumuno

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2012
Messages
208
Likes
2
Points
35
N

nkisumuno

JF-Expert Member
Joined May 22, 2012
208 2 35
Harafu Mkipigana mabomu harafu muanze kuilaumu serikali.
Si kosa lako hujitambui, inawezekana ni uzezeta ulionao wa kuamini kila kitu unachoaminishwa na Ma CCM
 
sir joshua

sir joshua

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2013
Messages
480
Likes
84
Points
45
Age
35
sir joshua

sir joshua

JF-Expert Member
Joined May 21, 2013
480 84 45
Na ulaaniwe wewe na vizaz vyako vyote kwa kushabikia uovu na umwagaji wa damu za wa tanzania ole wenu cku inakuja mtajuta mbwa nyie.
 
C

Chelasa

Member
Joined
May 22, 2013
Messages
50
Likes
0
Points
0
C

Chelasa

Member
Joined May 22, 2013
50 0 0
nasikitika sana na selikali kwa kushidwa kuwakamata hawa waovu ndicho kinachotupelekea sisi raia kukosa iman na jeshi la polisi maana selikali inaitumia hili jeshi kulinda na kuwatisha raia.
 

Forum statistics

Threads 1,275,212
Members 490,932
Posts 30,535,930