Kwa namna walioachwa na Mwendazake wanavyotaabika, ni dhahiri wateule awamu hii watajilimbikizia mali

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
47,702
2,000
Kwa namna vijana wa mwendazake walikatiziwa ulaji ghafla kufuatia kifo cha mpendwa wetu, ni dhahiri hawa wa sasa hawatarudia makosa.

Ukiwaangalia akina Polepole ni kama vile wanataka kupata uchizi kwa namna walivyonyang'anywa tonge mdomoni.

Cheo ni dhamana kwa kweli.

Akina Halima James Mdee wanapeta tu!
 

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
47,127
2,000
Kwa namna vijana wa mwendazake walikatiziwa ulaji ghafla kufuatia kifo cha mpendwa wetu, ni dhahiri hawa wa sasa hawatarudia makosa.

Ukiwaangalia akina Polepole ni kama vile wanataka kupata uchizi kwa namna walivyonyang'anywa tonge mdomoni.

Cheo ni dhamana kwa kweli.

Akina Halima James Mdee wanapeta tu!
KILA JAMBOO NA WAKATI OMBA MUNGU AKUPE NA WEWE NAFASI UJILIMBIKIZE KA.MA N SIMPLE
 

Kishimbe wa Kishimbe

JF-Expert Member
Jul 18, 2013
3,753
2,000
... wajaribu tuu! ... waone muamko wa kizazi cha wasomi wasio na ajira!
😅
1631561667008.png
 

mzeewaSHY

Member
Aug 31, 2021
81
125
KILA JAMBOO NA WAKATI OMBA MUNGU AKUPE NA WEWE NAFASI UJILIMBIKIZE KA.MA N SIMPLE
Bara la Africa linakosa kupata maendeleo yanayostahili kupatikana kutokana na hizo Akili za kujilimbikizia Mali kwa wateule wakisahau kuwa hata ujilimbikizie Mali kiasi gani bado wewe unabaki kuwa wewe ni kiumbe dhaifu sana wala hutoishi milele na hata huo muda utakaoishi Unaweza ukakosa peace of mind katika maisha yako yote,
 

Yoda

JF-Expert Member
Jul 22, 2018
13,453
2,000
Wewe pia na Crimea mnataabika sana kama vile maji kupwa na kujaa.
Kwa namna vijana wa mwendazake walikatiziwa ulaji ghafla kufuatia kifo cha mpendwa wetu, ni dhahiri hawa wa sasa hawatarudia makosa.

Ukiwaangalia akina Polepole ni kama vile wanataka kupata uchizi kwa namna walivyonyang'anywa tonge mdomoni.

Cheo ni dhamana kwa kweli.

Akina Halima James Mdee wanapeta tu!
 

tutamkumbukamagu

JF-Expert Member
Jul 3, 2021
226
250
Kwa namna vijana wa mwendazake walikatiziwa ulaji ghafla kufuatia kifo cha mpendwa wetu, ni dhahiri hawa wa sasa hawatarudia makosa.

Ukiwaangalia akina Polepole ni kama vile wanataka kupata uchizi kwa namna walivyonyang'anywa tonge mdomoni.

Cheo ni dhamana kwa kweli.

Akina Halima James Mdee wanapeta tu!

wewe unafaidi nini na utawala huu?
 

StudentTeacher

JF-Expert Member
Jan 30, 2019
1,715
2,000
Bara la Africa linakosa kupata maendeleo yanayostahili kupatikana kutokana na hizo Akili za kujilimbikizia Mali kwa wateule wakisahau kuwa hata ujilimbikizie Mali kiasi gani bado wewe unabaki kuwa wewe ni kiumbe dhaifu sana wala hutoishi milele na hata huo muda utakaoishi Unaweza ukakosa peace of mind katika maisha yako yote,
Ongezea sauti hadi kule backbenchers wasikie.

Sent from my VF-795 using JamiiForums mobile app
 

Ame

JF-Expert Member
Mar 14, 2011
4,227
2,000
Bara la Africa linakosa kupata maendeleo yanayostahili kupatikana kutokana na hizo Akili za kujilimbikizia Mali kwa wateule wakisahau kuwa hata ujilimbikizie Mali kiasi gani bado wewe unabaki kuwa wewe ni kiumbe dhaifu sana wala hutoishi milele na hata huo muda utakaoishi Unaweza ukakosa peace of mind katika maisha yako yote,
Kisha ukitoka mali yote inaisha kwakua waliokuzunguka ni masikini wote...Hakuna miundo mbinu kila kitu unakilipia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom