kwa mwenye mpenzi,mume au mke, huwa unapenda ufanyiwe nini?


Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,087
Likes
377
Points
180
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,087 377 180
wana JF unajua raha ya mapenzi mtu akufanyie kile unachokipenda na wewe umfanyie anachokipenda vilevile,hebu tuambizane huwa unapenda mpenzi wako akufanyie nini mnapokua pamoja? mimi huwa napenda anikumbatie frequently bila kubanduka wewe je?
 
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Likes
109
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 109 145
wana JF unajua raha ya mapenzi mtu akufanyie kile unachokipenda na wewe umfanyie anachokipenda vilevile,hebu tuambizane huwa unapenda mpenzi wako akufanyie nini mnapokua pamoja? mimi huwa napenda anikumbatie frequently bila kubanduka wewe je?
Du! kwa hiyo akiwepo, unataka kila kitu kisimame.......... ni kukumbatiana tuuuuuuuuuuuuuu. huchoki?
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,087
Likes
377
Points
180
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,087 377 180
Du! kwa hiyo akiwepo, unataka kila kitu kisimame.......... ni kukumbatiana tuuuuuuuuuuuuuu. huchoki?

yani akiwepo huwa inakua ni shughuli maana akiondoka huwa nanuna ila nakua sina alternative inabidi nimwache afanye shughuli zingine ila for real napenda anikumbatie tuuuuuuuuu sitamani hata aondoke
 
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
1,369
Likes
8
Points
0
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
1,369 8 0
1.Aningalie machoni,aniambie ananipenda
2.anikumbatie mara kwa mara...:hungry::hungry:
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,525
Likes
92
Points
145
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,525 92 145
yani akiwepo huwa inakua ni shughuli maana akiondoka huwa nanuna ila nakua sina alternative inabidi nimwache afanye shughuli zingine ila for real napenda anikumbatie tuuuuuuuuu sitamani hata aondoke
Akukumbatie tu huku shughuli nyingine inaendelea au?Mimi akianza kunikumbatia tu najua huwa ni mwanzo wa safari nyingine ndefu kuelekea raha zaidi
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,087
Likes
377
Points
180
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,087 377 180
Akukumbatie tu huku shughuli nyingine inaendelea au?Mimi akianza kunikumbatia tu najua huwa ni mwanzo wa safari nyingine ndefu kuelekea raha zaidi

anikumbatie tu tena kwa nguvu huku akiniambia maneno mazuriiiiii yani huwa i feel the world is mine
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Mimi bwana yote tisa kumi anibembeleze na kuniambia Baby I love you" That's all
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,087
Likes
377
Points
180
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,087 377 180
Mimi bwana yote tisa kumi anibembeleze na kuniambia Baby I love you" That's all[/QUOTE


duuh kweli love is wide,it touches everyone in a different way
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Fidel80 upo wapi?
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
Awe na kiherehere kwangu, asinifiche chochote nitakachoulizia na asiniibie...!
 
Questt

Questt

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2009
Messages
3,013
Likes
30
Points
135
Questt

Questt

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2009
3,013 30 135
Acheni mbwembwe hapa ndugu zanguni......wote kwa pamoja tunapenda Kufanya ngono....hii kukumbatia, kubusu, sijui nini......hivi vyote ni vikolombwezo tu vya Ngono....so in general tunapenda Ngono....Imagine kama utakua unabusiwa au unakumbatiwa bila Kubandua au Kubanduliwa...UTAKUBALI???????????????????????
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,235
Likes
325
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,235 325 180
wana JF unajua raha ya mapenzi mtu akufanyie kile unachokipenda na wewe umfanyie anachokipenda vilevile,hebu tuambizane huwa unapenda mpenzi wako akufanyie nini mnapokua pamoja? mimi huwa napenda anikumbatie frequently bila kubanduka wewe je?
Artificial intellegent Lie
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,087
Likes
377
Points
180
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,087 377 180
Acheni mbwembwe hapa ndugu zanguni......wote kwa pamoja tunapenda Kufanya ngono....hii kukumbatia, kubusu, sijui nini......hivi vyote ni vikolombwezo tu vya Ngono....so in general tunapenda Ngono....Imagine kama utakua unabusiwa au unakumbatiwa bila Kubandua au Kubanduliwa...UTAKUBALI???????????????????????
kwani mapenzi ni ngono? mwingine hata kuwa karibu na mpenzi wake anajisikia faraja so u mean mtafanya mapenzi siku nzima au kila siku? hayo mawazo potofu kuna moment ambazo hamuwezi kufanya ngono ila inakua fresh moment kwa wapenzi
 
Mwendawazimu2

Mwendawazimu2

Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
54
Likes
0
Points
0
Mwendawazimu2

Mwendawazimu2

Member
Joined Nov 29, 2010
54 0 0
Hiyo ya kukumbatia inaapply tu kwa mpenzi/BF, haitaapply kwa mume...
 
Kinyau

Kinyau

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2006
Messages
828
Likes
167
Points
60
Kinyau

Kinyau

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2006
828 167 60
Quest your very funny, mambo wanayopenda wanawake na wanaume tofautii sana . mke anaweza ridhika kwa kumkumbatia na kumwambia "baby i love you", pole na kumgusa mgongo kwa kumbembeleza na wala kusiwe na ngono hata ipite wiki, but men ni hadi ngono. Wanawake wanakuwa driven na emotional za ndani sanaaa na kamwe usifanye makosa ya kumrukia kutaka ngono bila ya mabembelezo yooote, simu za mahaba, zawadi ndogo, maneno matamu, kumkumbatia ndio anaona raha ila ukirukia tuu ngono pole katu hataridhika.
 

Forum statistics

Threads 1,237,971
Members 475,809
Posts 29,308,265