Kwa mwenye kuijua Mirundikwa Sec School


Marco Mhagama

Marco Mhagama

Member
Joined
Jun 7, 2016
Messages
29
Likes
9
Points
5
Age
25
Marco Mhagama

Marco Mhagama

Member
Joined Jun 7, 2016
29 9 5
Et msaada combination ya CBG IPO hapo mirundikwa sec schoole
 
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
2,290
Likes
1,224
Points
280
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
2,290 1,224 280
Wenda nenda tu no Shule za CCM Kata type
 
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
2,290
Likes
1,224
Points
280
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
2,290 1,224 280
Mkuu hiyo Shule ni ya kata CCM type wewe kasome tu
 
X

XAVIER PETER[XP]

Senior Member
Joined
May 23, 2013
Messages
195
Likes
200
Points
60
Age
24
X

XAVIER PETER[XP]

Senior Member
Joined May 23, 2013
195 200 60
duuh! sumbawanga !
 
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
6,136
Likes
4,529
Points
280
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
6,136 4,529 280
Wewe acha uzembe bana nenda utamkuta uyo CBG nahisi ni mlinzi
 
Hebie

Hebie

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2012
Messages
1,318
Likes
453
Points
180
Hebie

Hebie

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2012
1,318 453 180
Mimi sijui kama kuna combi hiyo ila shule naijua na mshkaji wangu alikuwa anafundisha pale labda nikupe no kwa pm
 
nkanga chief

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
2,099
Likes
1,606
Points
280
Age
27
nkanga chief

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
2,099 1,606 280
jina tu kichefuchefu
 
L

Lucas Mganda

Senior Member
Joined
Mar 13, 2016
Messages
161
Likes
84
Points
45
Age
2
L

Lucas Mganda

Senior Member
Joined Mar 13, 2016
161 84 45
jiandae kurudi home na tunguri kibao
 

Forum statistics

Threads 1,237,696
Members 475,675
Posts 29,297,784