Kwa mwendo huu natabiri rasmi Lowassa ni mgombea na rais wa Tz bila kupingwa CCM!


J

JF-MBUNGE

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
422
Likes
3
Points
0
Age
24
J

JF-MBUNGE

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
422 3 0
Kama kweli we ni great thinker utaona strategy zinazotumika kwenye siasa zetu Tanzania sahivi. Ni dhahiri kuwa wapinzani ndani ya CCM na nje wanapumbazwa kwa kutendewa kama wapo pamoja na utawala wa sasa ..na tena inaenda zaidi kwa kuwaoneshwa kuwa utawala wa sasa upo tayari kuwachia utawala mara muda utakapoisha. Lkn ki-ufundi zaidi utagundua wapinzani wanamalizwa kiaina na karibia uchaguzi watapoteza mvuto...na pia utaomna kuna machinery inatengenezwa ndani ya utawala huu ambayo kwa njia moja au nyingine itaratibu Mh. lowassa kuongoza nchi hii tena hoja itakua ugomvi hausaidii chama na mchapa kazi CCM apewe rungu..,hapo Mh..Lowassa atashinda majaribu yanayomkuta na wapinzani watakua wamepoteza muelekeo hivyo nchi ni yake.

Karibu Lowassa 2015.
 
M

mzeelapa

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
1,050
Likes
83
Points
145
M

mzeelapa

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
1,050 83 145
Mmhhh!!!
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,506
Likes
245
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,506 245 160
****! Jamani Massanilo yuko wapi leo?
 
Skp2ole

Skp2ole

Senior Member
Joined
Oct 13, 2011
Messages
107
Likes
1
Points
35
Skp2ole

Skp2ole

Senior Member
Joined Oct 13, 2011
107 1 35
  • :israel:mhhh umetumia kingezo ngani coz mm sijafikiri hivyo hata kidogo


 
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,374
Likes
95
Points
145
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,374 95 145
Fafanua kwa nini Lowassa atakuwa Rais 2015. Afya mgogoro. Mungu amsaidie lakini hujaeleza kwa nini unadhani atakuwa Rais
 
J

JF-MBUNGE

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
422
Likes
3
Points
0
Age
24
J

JF-MBUNGE

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
422 3 0
fafanua kwa nini lowassa atakuwa rais 2015. Afya mgogoro. Mungu amsaidie lakini hujaeleza kwa nini unadhani atakuwa rais
simple angalia style ya utendaji wa serikali ya sasa...angalia mwenendo wa waliokua wapambanaji ccm...,angalia lowassa strategies anazoinuka nazo ...,angalia responce ya utawala kwa strategies anazoinuka nazo lowassa..angalia sifa na opportunities wanazopewa wapinzani..na angalia vijana wanao wekwa front na media kuwa ndio wazalendo nchi hii na mwenye mvuto kwa jamii ya vijana tanzania then anagalia baraza la mawaziri..na kisha fikiria kama great thinker...utakubaliana na mie.
 
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
4,538
Likes
32
Points
0
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
4,538 32 0
Karibu Lowassa 2015.
:happy: tena jamaa akichukua urais cha kwanza atakachofanya ni kumteua ubunge mkwe wake sioi afu siku hiyo hiyo anampa uwaziri...bongo safi saaanaaa alooh
 
Losambo

Losambo

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2011
Messages
2,621
Likes
12
Points
0
Losambo

Losambo

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2011
2,621 12 0
Yaani kuna watu wa ajabu hapa JF katu sijawahi kuona!!!!

Kwanza mtu anaandika kama anakimbizwa, anachokiandika hakina mantiki na wala hakieleweki!!!!

Ama kweli walimu wetu baadhi walipata taabu sana kufunsisha watu wasioelewa.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,833
Likes
162
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,833 162 160
simple angalia style ya utendaji wa serikali ya sasa...angalia mwenendo wa waliokua wapambanaji ccm...,angalia lowassa strategies anazoinuka nazo ...,angalia responce ya utawala kwa strategies anazoinuka nazo lowassa..angalia sifa na opportunities wanazopewa wapinzani..na angalia vijana wanao wekwa front na media kuwa ndio wazalendo nchi hii na mwenye mvuto kwa jamii ya vijana tanzania then anagalia baraza la mawaziri..na kisha fikiria kama great thinker...utakubaliana na mie.
have you ever in your life think outside the box??



the visuals i have now ni kwamba we are punishing Lowassa to finish the race while he has already been tarnished, tena by the people who were dear to him, tena zaidi ya mara moja... JKN, JMK nk

Even if he wins, he will be remembered as a person who crapped on his pants while sprinting to win, no one will remember his medal, people will remember his messed up pants

My advice to EL.... be a king maker, do fight to be a king
 
GITWA

GITWA

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
763
Likes
354
Points
80
GITWA

GITWA

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
763 354 80
Kama lowasa akiwa rais mie naanzisha movement ya kudai Tanganyika huenda huko hataweza kutawala anaweza kutawala tanzania lakini sio Tanganyika.
 
J

JF-MBUNGE

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
422
Likes
3
Points
0
Age
24
J

JF-MBUNGE

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
422 3 0
I do not agree with u.. TIMING..where are the crapped pants..i can only see the winning signs to him.,look all enemies of his are getting political down-shine and his friends her shinning with sparks
 
Last edited by a moderator:
Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2009
Messages
5,103
Likes
106
Points
0
Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2009
5,103 106 0
simple angalia style ya utendaji wa serikali ya sasa...angalia mwenendo wa waliokua wapambanaji ccm...,angalia lowassa strategies anazoinuka nazo ...,angalia responce ya utawala kwa strategies anazoinuka nazo lowassa..angalia sifa na opportunities wanazopewa wapinzani..na angalia vijana wanao wekwa front na media kuwa ndio wazalendo nchi hii na mwenye mvuto kwa jamii ya vijana tanzania then anagalia baraza la mawaziri..na kisha fikiria kama great thinker...utakubaliana na mie.
Hata wewe mwenyewe unajua kuwa ulichokiandika ni wishful thinking at best! Najua ungependa iwe hivyo lakini watu wa kawaida wanaopigika na maisha wanajua ukweli halisi.

Mwambie lowasa afanye awezalo hali ya maisha iwe bora na mfumuko wa bei upungue (kama anaweza kufanya hilo na yeye akawa credited kufanya hilo), kinyume chake unalo ota hapa litabakia ndoto tu.
 
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,994
Likes
360
Points
180
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
3,994 360 180
Yaani kuna watu wa ajabu hapa JF katu sijawahi kuona!!!!

Kwanza mtu anaandika kama anakimbizwa, anachokiandika hakina mantiki na wala hakieleweki!!!!

Ama kweli walimu wetu baadhi walipata taabu sana kufunsisha watu wasioelewa.
Soma tena post yako,nawe umeandika kama unakimbizwa
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,833
Likes
162
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,833 162 160
I do not agree with u.. TIMING..where are the crapped pants..i can only see the winning signs to him.,look all enemies of his are getting political down-shine and his friends her shinning with sparks
ok, mimi naona mkimbiaji ameharisha na hata watazamaji hawaangalii usoni bali kwenye pants

there was a scintillating performance ya Janet Jackson kwenye Superbowl - lakini hadi leo watu wanakumbuka wardrobe malfunction na lile ziwa

the choice is yours
 
Ronn M

Ronn M

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2012
Messages
1,283
Likes
7
Points
0
Ronn M

Ronn M

JF-Expert Member
Joined May 2, 2012
1,283 7 0
Lowassa, pengine ndio mtu maarufu zaidi Tz hasa im media!
 
Goodluck Mshana

Goodluck Mshana

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
1,231
Likes
642
Points
280
Goodluck Mshana

Goodluck Mshana

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
1,231 642 280
Kama kweli we ni great thinker utaona strategy zinazotumika kwenye siasa zetu Tanzania sahivi. Ni dhahiri kuwa wapinzani ndani ya CCM na nje wanapumbazwa kwa kutendewa kama wapo pamoja na utawala wa sasa ..na tena inaenda zaidi kwa kuwaoneshwa kuwa utawala wa sasa upo tayari kuwachia utawala mara muda utakapoisha. Lkn ki-ufundi zaidi utagundua wapinzani wanamalizwa kiaina na karibia uchaguzi watapoteza mvuto...na pia utaomna kuna machinery inatengenezwa ndani ya utawala huu ambayo kwa njia moja au nyingine itaratibu Mh. lowassa kuongoza nchi hii tena hoja itakua ugomvi hausaidii chama na mchapa kazi CCM apewe rungu..,hapo Mh..Lowassa atashinda majaribu yanayomkuta na wapinzani watakua wamepoteza muelekeo hivyo nchi ni yake.

Karibu Lowassa 2015.
Hoja yako bado nyepesi kijana...kajipange upya.
 

Forum statistics

Threads 1,272,939
Members 490,212
Posts 30,465,192