kwa mwendo huu HATUTA FIKA N`GOO! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa mwendo huu HATUTA FIKA N`GOO!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ThinkPad, Apr 24, 2010.

  1. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nimeona kila kukicha sasa zahanati zinafungiwa ili WATU WASIPATE HUDUMA,

    Ukweli ni kwamba kila kitu hapa Bongo ukikikagua kamwe hauto kosa kasoro kama ni oparation iwe nchi nzima kwa kila kitu mpaka viongozi kama kweli serikali inania ya dhati kusafisha na kuboresha maisha Yetu.

    Hivi kwa mtindo huu tutafika kwa hilo wanaumiza wananchi wa kipato cha chini maana sio kila mtu anauwezo wa kwenda Mikocheni hospital, hivyo kwenye tuzahanati tudogo tudogo tunasaidia saana kwa wamaskini waliojazana hapa mjini.

    Turudi kwenye Ukweli je Hao wakunga kule vijijini wanaozalisha ktk mazingira TASA mbona hawaendi kuwafungia au hakuna Dili?

    Wangewafungia kwanza hao wa vijijini ambao wabebanisha wazazi huko mwananyamala...
    Yaani tuombe Mungu atuepushie mbali haya mabalaa ya serikali kufunga Zahanati maana ndugu zetu watakosa sasa sehemu ya kutibiwa.


    Siielewi hii Nchi imekuwaje sasa kila mtu anafanya anavyotaka Badala ya serikali kuwaunga hawa watu mkono nakuwarekebishia mazingira ya zahanati sasa serikali ndio naona imeamua KUMWAGA MBOGA hizo Zahanati zinasaidia Wananchi wa Serikali serikali haiweki mkono kwe zahanati

    Nachoka.............. na haya mambo.
     
  2. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,995
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Sasa ndio tuwache tuhudumiwe katika kiwango ambacho ni substandard, kupewa madawa feki na mengine ambayo hatuyahitaji?

    Tafadhalini endeleeni na kukagua na kufunga madispensari yote ambayo yako substandard. Sisi huwa tunalipia hizo huduma kwa nini wao watufanyie vitu vya kughushi?
     
Loading...