kwa mwanamke hajaolewa na anaehitaji mtoto ambae anaweza kumlea

poriko

New Member
Apr 14, 2014
4
0
Kama kuna mwanamke mweye umri wa miaka 28 hadi 40 ambae hana mtoto na anahitaji mtoto au watoto ambao ataweza kulea.

Anakaribishwa, ukiwa tayari nitupa email tutawasiliana.
 

64Bits

JF-Expert Member
Aug 4, 2012
961
225
Kwa hiyo wewe kazi yako kutoa mbegu tu au mi ndo sijaelewa...?! Mbegu zenyewe usije kuta "fupifupi"!
 

masai dada

JF-Expert Member
Dec 29, 2013
14,048
2,000
mmmh kuna kiumbe jana katangaza aano wa4 anatafuta wa kuwalea sio wewe mkuuu

TENA ANA MATUSI SANA AISEEE

@Husininyo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom