Kwa mujibu wa WhatsApp, siwezi kuingiliwa mawasiliano yangu tena. Je, bado TCRA wana ubavu? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mujibu wa WhatsApp, siwezi kuingiliwa mawasiliano yangu tena. Je, bado TCRA wana ubavu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Michael Ngusa, Apr 11, 2016.

  1. Michael Ngusa

    Michael Ngusa JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2016
    Joined: Aug 4, 2014
    Messages: 1,649
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 145
    Wadau,

    Naomba wajuzi mnijuze na kunipa uafafanuzi. Kuanzia hivi karibuni WhatsApp wanaonyesha notification kuwa nipo secured na end-to-end sijui nini, na hata wao hawawezi kuintrude.

    Sasa vipi kuhusu TCRA na sheria ya mtandao, bado wanaweza kungilia mawasiliano hayo kuchunguza post zangu zilizovunja Sheria ya Makosa Mtandaoni?

    Asanteni.
     
  2. 42_007

    42_007 JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2016
    Joined: Mar 10, 2015
    Messages: 1,081
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    Siku hizi suala la security mitandaoni ni issue...hakuna aliye secured..
     
  3. Michael Ngusa

    Michael Ngusa JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2016
    Joined: Aug 4, 2014
    Messages: 1,649
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 145
    Kwahyo whatsapp wanatuhadaa?
     
  4. k_dizle

    k_dizle JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2016
    Joined: Jan 11, 2015
    Messages: 767
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 180
    Kuingilkwa kwa mawasiliano yako hakuepukiki mtandaoni ila je huyo alie-intercept hayo mawasiliano yako amekipata kile alichokikusudia ndio suala la msingi......katika encryption kuna njia (algorithms) nyingi za ku-encrypt hayo mawasiliano na baadhi ya njia hizo ni crackable ....so the point is inategemea na njia ambayo watsap wanaitumia ku-encrypt hizo data....
    Lakini pia itategemea na server za whatsApp je wanahifadhi vipi data zao. Je wanahifadhi as a plaintext au ciphertext....
    For now ni vigumu kwa TCRA kujua unatuma nini kwasababu data zinakuwa encrypted pale zinapokua transmitted.
     
  5. Michael Ngusa

    Michael Ngusa JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2016
    Joined: Aug 4, 2014
    Messages: 1,649
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 145
    Asante kwa elimu nzuri mdau.
     
  6. m

    mapesi .c Member

    #6
    Sep 27, 2016
    Joined: Aug 22, 2015
    Messages: 55
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 25
    Hueleweki maana kizungu na kiswahili humo humo na unadhani utaeleweka
     
  7. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2016
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 160
    Kwenye hayo magroup watu wanachomeana tu otherwise TCRA hawawezi kujua nini kinaendelea
     
  8. Baba Watoto

    Baba Watoto JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2016
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    Nimeam
    Nimeamini jina lako ni mapesi. Kwani wewe ulitaka uandikiwe kilugha cha kwenu.
    Nina uhakika kama jamaa angeandika kwa kiswahili sanifu hayo maneno husingepata hata neno moja.
     
  9. multiphill90

    multiphill90 JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2016
    Joined: Sep 25, 2015
    Messages: 4,586
    Likes Received: 5,227
    Trophy Points: 280
    Umegonga very straight,

    Tcra hawana uwezo wa ku intercept whatsapp chats, kinachotokea ni kuchomeana tu,
     
  10. youngkato

    youngkato JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2016
    Joined: Sep 3, 2014
    Messages: 2,120
    Likes Received: 1,205
    Trophy Points: 280
    Kumbe wambea ndo wanaponzana
     
  11. jangala

    jangala JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2016
    Joined: Feb 17, 2014
    Messages: 1,229
    Likes Received: 1,697
    Trophy Points: 280
    Mnachomeana wenyewe mnasingizia TCRA..
     
  12. multiphill90

    multiphill90 JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2016
    Joined: Sep 25, 2015
    Messages: 4,586
    Likes Received: 5,227
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisaa mkuu, ndio maana hata siku moja huwa, sijadili siasa kwenye magroup
     
  13. M

    Mwanapropaganda JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2016
    Joined: Aug 19, 2014
    Messages: 4,282
    Likes Received: 2,140
    Trophy Points: 280
    Wanaokamatwa ni wale wanaropoka kupitia magroup na wambea wanavujisha habari.
     
  14. Vieloon

    Vieloon JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2016
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 1,508
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    Sure!!...usalama na ulinzi wa bongo unategemea ma snitch...na wambea
     
  15. C

    Clemence Baraka JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2016
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 1,599
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Angalau shukuru kwa elimu uliyopewa na omba ufafanuzi pale ulipokwama.
     
  16. The Transporter

    The Transporter JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2016
    Joined: Aug 26, 2016
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Asante kwa msaada japo umemix sana hiyo lugha
     
Loading...