Kwa mujibu wa Tovuti ya TFF - www.tff.or.tz hiki ndicho kikosi cha timu ya Taifa


M

mtx2006

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2008
Messages
276
Likes
87
Points
45
M

mtx2006

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2008
276 87 45
Jionee mwenyewe kikosi cha timu ya Taifa kwa mjibu wa Tovuti ya TFF

Taifa Stars
 
okaoni

okaoni

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
1,365
Likes
780
Points
280
okaoni

okaoni

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
1,365 780 280
Taifa stars ndio nini? Ni mpaka lini wa tz mtaamini hatuna asili ta football?badala ya kuwahamasisha watanzania wajiandae vizuri na mashindano ya riadha ya afrika mashariki na kati yanayotarajia kufanyika arusha na yale ya ndondi yanayotarajia kufanyika kule Mwanza unazungumzia football?tufute kabisa huu mchezo tubakiwe na riadha , ngumi, basketball ,volleyball na table tennis ambayo ni rahisi na tumewahi kuimudu na haina hasara kama hili janga la taifa
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,390
Likes
1,860
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,390 1,860 280
Aibu sana TFF,mambo ya kizamani muwe mnaiupdate tovuti yenu.
 
A

agosti 8

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2013
Messages
3,577
Likes
4
Points
135
A

agosti 8

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2013
3,577 4 135
Ukitaka kujua mchezo ambao tuna asili nao tazama tu viwaja vya michezo:

Kila kijiji kina uwanja wa mpira wa miguu..kusema tennis na basketball ni kudanganya umma.

mkuu wangu okaoni, hata kama hupendi kitu ..heshimu wengine..mpira ndo kila kitu tanzania.

Tatizo usimamizi bado haujachangamka.. & tunakimbia wakati wengine wanapaa.
Ukishindwa kupika suluhisho si kususa kula..suluhisho ni kutafuta mpishi mzuri au kujifunza kupika
.
 

Forum statistics

Threads 1,275,212
Members 490,932
Posts 30,535,930