Kwa Mujibu wa sheria, nisipo kwenda JKT what will happen?

Demi

JF-Expert Member
Nov 22, 2016
25,342
2,000
Me sioni mantiki ya vijana kwenda huko, wakikosa cha kufanya mtaani baadae wanatumia technic walizojifunza huko katika uhalifu....
Ulishawahi kwenda jkt kwa mujibu wa sheria? Ni mbinu gani za kivita mnafundishwa?
Wengi wameenda lakini wapo vile vile nyoronyoro
 

simon2016

JF-Expert Member
Oct 19, 2020
298
1,000
Nina rafiki yangu yupo china anamalizia coz aliitwa kabla hajaenda chuo ila alisoma science.


Halafu saivi kujiunga na jeshi lolote hata mgambo wanapewa kipaumbele mlionda jkt kwa sasa.
 

vipik2

JF-Expert Member
Nov 24, 2011
2,510
2,000
Adhabu ya kutokwenda JKT ni ipi kisheria?

Ni kutengwa na serikali...hakuna kukusomesha wala kukudhamini, kupata kazi nako wakishajua mwaka uliomaliza shule wataangalia kwenye data zao na watagundua kuwa ulikwepa Kwata na hapo utaambiwa rudi nyumbani tutakutumia majibu yako, vivyo hivyo ukitaka kuwa balozi wa nyumba kumi utanyimwa kwani utaitwa sio mzalendo
 

hyperkid

JF-Expert Member
Jun 7, 2019
3,233
2,000
Usikubali kuacha mafunzo ya mwagike chini kijana
Nakushauri nenda ukajizole ukakamavu,uzalendo na UP kwa manufa yako binafsi
 

RAISI AJAE

JF-Expert Member
Oct 29, 2019
2,183
2,000
Hivi ni nini kinachowafanya muogope kwenda jkt?ni uvivu,ulegevu,nyoro nyoro au nini hasa?Acheni kuitia aibu nchi yetu kwa kuonyesha uvivu wa kufikiri!!!
 

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
29,040
2,000
Ni kutengwa na serikali...hakuna kukusomesha wala kukudhamini, kupata kazi nako wakishajua mwaka uliomaliza shule wataangalia kwenye data zao na watagundua kuwa ulikwepa Kwata na hapo utaambiwa rudi nyumbani tutakutumia majibu yako, vivyo hivyo ukitaka kuwa balozi wa nyumba kumi utanyimwa kwani utaitwa sio mzalendo
Asante sana. Majibu yenye mantiki sana unless unategemea kujiajiri bil kuhitaji serikali whatsoever. Bsi kijana atakwenda. Nilimaliza JKT 1978
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom