Kwa Mujibu wa sheria, nisipo kwenda JKT what will happen?

Jay One

JF-Expert Member
Nov 12, 2010
14,532
2,000
Nothing will happen, umealewa, maana siku hizi kila kitu mnauliza mtandaoni hata maswali yasiofaa kuitwa maswali, eg nisipokula kitatokea nn? 😡😡😡
 

RAISI AJAE

JF-Expert Member
Oct 29, 2019
2,183
2,000
Tunataka vijana wajifunze uzalendo!Mimi sifurahishwi na utovu wa nidham na tabia ya wasomi wetu kukosa uzalendo wa nchi yao!!Ndio maana tukaleta utaratibu huu na lazima ufuatwe bila kukwepa kabisa!!!
 

Idugunde

JF-Expert Member
May 21, 2020
4,212
2,000
Hata usipokwenda hakuna tatizo lolote, labda kama utahitaji kuajiriwa na serikali ndio unaweza kupata vikwazo kidogo, lakini ukihonga hamna shida utapata ajira.
Kwani bwamdogo kwenda JKT ni mandatory? Kiasi kwamba huwezi kupata kazi mpaka upitie JKT? Siku hizi ni kujitolea sio kama enzi zetu. Alafu kwa nini unafundisha watu kuhonga?
 

Superfly

JF-Expert Member
Jul 14, 2013
278
500
Tunataka vijana wajifunze uzalendo!Mimi sifurahishwi na utovu wa nidham na tabia ya wasomi wetu kukosa uzalendo wa nchi yao!!Ndio maana tukaleta utaratibu huu na lazima ufuatwe bila kukwepa kabisa!!!
Me sioni mantiki ya vijana kwenda huko, wakikosa cha kufanya mtaani baadae wanatumia technic walizojifunza huko katika uhalifu....
 

Patra31

JF-Expert Member
Apr 24, 2020
3,000
2,000
Tunataka vijana wajifunze uzalendo!Mimi sifurahishwi na utovu wa nidham na tabia ya wasomi wetu kukosa uzalendo wa nchi yao!!Ndio maana tukaleta utaratibu huu na lazima ufuatwe bila kukwepa kabisa!!!
Pole sana, ebu jaribu kutuliza akili ufikirie tena
 

jiwe angavu

JF-Expert Member
Aug 28, 2015
3,584
2,000
Tunataka vijana wajifunze uzalendo!Mimi sifurahishwi na utovu wa nidham na tabia ya wasomi wetu kukosa uzalendo wa nchi yao!!Ndio maana tukaleta utaratibu huu na lazima ufuatwe bila kukwepa kabisa!!!
Uzalendo gani?viongozi karibia wote waliopo walipita jkt tuambie wameleta uzalendo gani nchini zaidi ya upigaji tu.

#MaendeleoHayanaChama

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom