Kwa mujibu wa katiba ya CUF, Lipumba hakujiuzulu!


jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
27,109
Likes
17,827
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
27,109 17,827 280
Kwa kuwa katibu mkuu hakupeleka barua ya kujiuzulu ya Mwenyekiti kwenye mkutano mkuu basi Lipumba ana haki ya kutengua uamuzi wake.

Source:mdau anayejadili kupitia Channel ten.
 
sonaderm

sonaderm

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2015
Messages
612
Likes
1,740
Points
180
sonaderm

sonaderm

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2015
612 1,740 180
Profesa anahangaika sana..Ni wakati muafaka atulizane..
 
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
19,921
Likes
2,987
Points
280
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
19,921 2,987 280
Kwa kuwa katibu mkuu hakupeleka barua ya kujiuzulu ya Mwenyekiti kwenye mkutano mkuu basi Lipumba ana haki ya kutengua uamuzi wake.

Source:mdau anayejadili kupitia Channel ten.
Peleka unafiki huko lumumba wewe katiba ya CUF unaijua? huyo Lipumba mchukueni awe mwenyekiti wenu
 
SPACED

SPACED

Senior Member
Joined
Jun 7, 2016
Messages
139
Likes
130
Points
60
Age
33
SPACED

SPACED

Senior Member
Joined Jun 7, 2016
139 130 60
Sasa kama barua ya kujiuzulu haijapelekwa kwenye mamlaka iliyomteua utasemaje chama hakina mwenyekiti. Ifikie wakati katiba za vyama vya siasa ziheshimiwe
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,296
Likes
30,035
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,296 30,035 280
Hv hawa wakina mbowe na lipumba jinsi walivyo waroho wa madaraka cku wakipata urais watakubali kuachia madaraka kweli..mungu atuepushe na hawa watu.
Uenyekiti tu hawataki sijui urais ingekuaje.
Lipumba kaanza kuwa Chairman wakati mtoto aliezaliwa leo hii yupo kidato cha sita lakin bado anapigajia kurudi. Mbowe nae kaanza kuwa chairman Jk akiwa Waziri wakati wa chenkapa lakin bado anajiona Taifa la kesho
 
Mussolin5

Mussolin5

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
17,683
Likes
62,219
Points
280
Mussolin5

Mussolin5

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2015
17,683 62,219 280
Lumumba kama mnamuona Lipumba anafaa uenyekiti Mchukueni na mumpe chama chenu lakini sio huku kwetu!!

Tumewachoka na maigizo yenu.
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
27,109
Likes
17,827
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
27,109 17,827 280
Lumumba kama mnamuona Lipumba anafaa uenyekiti Mchukueni na mumpe chama chenu lakini sio huku kwetu!!

Tumewachoka na maigizo yenu.
Aliyesema haya sio mwanalumumba
 
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
9,680
Likes
1,148
Points
280
Age
27
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
9,680 1,148 280
Kwa kuwa katibu mkuu hakupeleka barua ya kujiuzulu ya Mwenyekiti kwenye mkutano mkuu basi Lipumba ana haki ya kutengua uamuzi wake.

Source:mdau anayejadili kupitia Channel ten.
Mbona unaweka hoja ya upande mmoja? ni vema ungeweka na hoja za yule aliyekuwa akipinga juu ya Lipumba kutaka kulejea kwenye nafasi yake, kwani imezungumzwa wazi hauwezi kuweka kiongozi juu ya kiongozi tayari mamlaka za juu zenye haki kikatiba ya CUF ziliisha teua mwenyekiti wa muda(Kaimu mwenyekiti) wa kukalia nafasi hiyo hadi uchaguzi utakapo fanyika. Nakushangaa wewe Kubwa la wajinga(Jingalao) kwa kuja na kihoja kama jinsi huyo aliyekuwa akimtetea Lipumba alivyoumbuka katika mjadala huo
 
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
19,921
Likes
2,987
Points
280
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
19,921 2,987 280
Aliyesema haya sio mwanalumumba
Mbona mnahangaika sana kumtetea huyu Lipumba kama kweli mna nia njema mchukueni awe mwenyekiti wenu sisi hatumtaki huyo mamluki wenu
 
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2012
Messages
4,568
Likes
2,222
Points
280
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2012
4,568 2,222 280
Wanaomtakaa lipumba ni wanaCUF, kama mnabisha ruhusu demokrasia mnayosema kila siku humu awanyoshe. Maana amegundua chama kimekaliwa na kakikundi ka kigaidi na kifisadi.
Lumumba kama mnamuona Lipumba anafaa uenyekiti Mchukueni na mumpe chama chenu lakini sio huku kwetu!!

Tumewachoka na maigizo yenu.
 
N

Ngonidema

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2015
Messages
2,362
Likes
1,575
Points
280
N

Ngonidema

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2015
2,362 1,575 280
Kwa kuwa katibu mkuu hakupeleka barua ya kujiuzulu ya Mwenyekiti kwenye mkutano mkuu basi Lipumba ana haki ya kutengua uamuzi wake.

Source:mdau anayejadili kupitia Channel ten.
wew kweli Jingalao!!
 
Lituye

Lituye

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
654
Likes
879
Points
180
Lituye

Lituye

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
654 879 180
Kwa jinsi prof anavyo tetewa na Lumumba ingefaa awe mshauri wa mambo ya siasa huko Lumumba, wabunge ambao wanaocheza mpaka wanavuliwa kofia halafu wanajifanya kulalamika wasingekuwepo kabisaaa.
 
M

MkamaP

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2007
Messages
7,373
Likes
1,524
Points
280
M

MkamaP

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2007
7,373 1,524 280
Lipumba naye atulie, asizingue watu. Ukishajiudhuru unaachia kabisa sio kurudi kurudi, anarudi kufanya nini?
 
clet 8

clet 8

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
1,081
Likes
238
Points
160
clet 8

clet 8

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
1,081 238 160
Anarudi kutekeleza kazi aliyopewa na magamba baada ya kukubali kunun ulika! Ametumwa so, msishangae take it easy.
 
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
12,604
Likes
4,204
Points
280
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
12,604 4,204 280
Hivi tu uenyekiti, je wakipata Urais, hii Nchi tusithubutu kuwapa upinzani
 
G

gm manyafu

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2016
Messages
234
Likes
77
Points
45
G

gm manyafu

JF-Expert Member
Joined May 19, 2016
234 77 45
Wanaomtakaa lipumba ni wanaCUF, kama mnabisha ruhusu demokrasia mnayosema kila siku humu awanyoshe. Maana amegundua chama kimekaliwa na kakikundi ka kigaidi na kifisadi.
Lipumba hajakataliwa kuchukuwa fomu ya kugombea uwenyekiti lkn huwezi kumfukuza kaimu mwenyekiti kwasababu yule aliyejiondoa anarudi hiyo sio demokrasia labda ya ccm
 

Forum statistics

Threads 1,238,917
Members 476,275
Posts 29,336,594