Kwa mtaji wa Shilingi 1,200,000 unaweza kufanya biashara gani Dar es Salaam?

Abdul Mganyizi

JF-Expert Member
Oct 28, 2019
667
1,000
Habari zenu wana jamvi,

Nimepata mtaji kiasi cha sh 1,200,000/= lengo langu nifanye biashara ya kupata sh 20,000-30,000/= kwa siku. Je inawezekana kupata biashara ya kuingiza kiasi hicho?

Kuna mmoja kanishauri biashara ya kuuza juisi ya miwa kwa kumuweka mtu anifanyie maana yake mimi nipo mkoani, lakini bado sijaifikiria na kupata majawabu.

Nishaurini wadau biashara gani nifanye?

====

Pia, soma:
--Mtaji wa Tsh. Milioni 1 hadi 5: Naweza kufanya Biashara gani Tanzania?
-- Mtaji wa milioni 1 na laki 2 naweza fanya biashara gani Dar es Salaam?
 

Mad Max

JF-Expert Member
Oct 21, 2010
7,656
2,000
Watakuja watu flani wanaitwa Forex. Usiwasikilize.

Me nashauri hivi:

(1) Tembeza maofisini mashuka, viatu au mashati. Wanaume tunapeana sana support.

(2) Anzisha "goli" la nguo, unaweza kuanza na za kiume tu au mashati tu au suruali tu.

(3) Kama upo vizuri kwenye "social media" fanya biashara za nguo na viatu online.

(4) Kama una eneo la wazi fuga basi (Kuku).

(5) Usidharau biashara ya chips, na juice. Mtaji mdogo ila unaweza fungua "magoli" kibao mjini hapa.

Ebu ngoja na wadau wengine waje.
 

Infantry Soldier

JF-Expert Member
Feb 18, 2012
14,961
2,000
Mkuu, chukua laki moja (100,000) fanya betting kwenye mechi ya Simba na Yanga. Usiweke kwamba Simba anashinda au Yanga lazima ashinde, hapana, bali chagua ile option kuwa mechi lazima iishe kwa ushindi na hakuna draw.

Pesa inayobaki 1,100,000/= ndio ufanyie mambo mengine sasa. Kufanya betting ya namna hii mara moja kwa mwezi sio jambo baya.
 

RRONDO

JF-Expert Member
Jan 3, 2010
45,129
2,000
Watakuja watu flani wanaitwa Forex. Usiwasikilize.

Me nashauri hivi:

(1) Tembeza maofisini mashuka, viatu au mashati. Wanaume tunapeana sana support.

(2) Anzisha "goli" la nguo, unaweza kuanza na za kiume tu au mashati tu au suruali tu.

(3) Kama upo vizuri kwenye "social media" fanya biashara za nguo na viatu online.

(4) Kama una eneo la wazi fuga basi (Kuku).

(5) Usidharau biashara ya chips, na juice. Mtaji mdogo ila unaweza fungua "magoli" kibao mjini hapa.

Ebu ngoja na wadau wengine waje.
Jamaa kasema yupo mkoani 😳😳 hustles Dar
 

Shadow7

JF-Expert Member
Sep 28, 2020
6,464
2,000
Mkuu kama unaweza ufugaji wekeza kwenye kuku wa kienyeji chuku 500K inatosha kwa kuanzia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom