Kwa mtaji wa 25/-m nifanye biashara gani?

kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
2,684
Points
2,000
kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
2,684 2,000
Kama utaona yakufaa fanya hivi:
1.Nunua pikipiki 5 jumla ni milioni 10. Wape vijana kwa mkataba wa kisheria wakupe elfu 10 kwa siku baada ya Mwaka unamwachia pikipiki. ( uwape mkataba wa kisheria akipoteza anakulipa) kwa siku ni 50000 sasa itakuwa 50000×365=18,250,000
Faida kwa mwaka ni 8,250,000
Kwa mwezi ni kama 687,500.

2. Fungua m pesa, tigo pesa airtel money & halopesa mahali vibanda viwili pia usajili laini hapo hapo
Kibanda cha kwanza mtaji 2mil, makadirio ya commission 350,000 ( mfanyakazi laki, kibanda 50,000, umebaki na 200,000)
Kwa hiyo vibanda viwili baada ya kodi na mishahara yao makadirio ya faida ni 200,000×2=400,000 Fanya 350,000 incase of anything.

Milioni 6 Iliyobaki: 3mil weka m pawa au fixed account ikulinde.

Milioni 3 ingine Fungua kaduka flani kadogo lakini ka wadhifa weka vyakula au bidhaa za urembo (au yoyote isiyooza) Soma soko lakini 'ANZIA SOKONI' Hapo utapata hela ya kula daily, vocha, home kuacha elfu 5 kama una familia.

Kwa haraka haraka utakuwa umetengeneza mshahara 687,500(pikipiki)+350,000(m pesa n.k)= 10337500 yaani milioni kila mwezi.

Kumbuka mtaji wako uko pale pale ndugu. Kila la heri na shetani asipite huko maana kazidi. @@@Madam Mwajuma cach madammmmmm
Hapo m pesa ndo penye mtihani...kuwa makini mabazazi wanapiga sana
 
The only

The only

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2011
Messages
4,500
Points
2,000
The only

The only

JF-Expert Member
Joined May 19, 2011
4,500 2,000
Wazo tu sijui kama pesa yako itatosha: nunua Gari aina ya Noah alafu utafute wazazi ambao watoto wao wanasoma shule za mbali kidogo kuwapunguzia gharama za usafiri mtoto mmoja alipie elf 30 kwa mwezi, ukipata watoto 8 ina maana utapata 240000× siku 30 utapata 7200000 toa gharama za mafuta kila siku 20000 ×30=600000 utabakiwa na 6600000, service ya Gari laki 200,000 emergency 200,000 utabakiwa na 6200000, dereva ww mwenyewe. Hy ni rough calculation kukosoa ruksa
Mtoto mmoja akilipia 30,000*8=240,000 hayo ndo mauzo yako ya mwezi usizidishe 30 maana inalipwa mara moja kwa mwezi kifupi biashara hiyo hailipi
 
A

antimatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2017
Messages
1,900
Points
2,000
A

antimatter

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2017
1,900 2,000
Duh.. Huyo hesabu haipandi mkuu
 
Z

Zamazamani

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2008
Messages
1,749
Points
1,500
Z

Zamazamani

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2008
1,749 1,500
Jamaa yangu ameomba ushauri,nimeona nilete jamvini ;
"Nimejifunza mengi kwa muda mrefu,...ninafanya shughuli nyingine ambayo inanihitaji niwepo muda mwingi....lakini nina mtaji kama 20m ambayo ninataka kuwekeza sehemu nyingine ili niongeze wigo wa kipato lakini napata changamoto ya kuwekeza ukizingatia sintokuwepo full time sababu;
1.Asilimia 95% ya fursa zinazotangazwa ni za kitapeli kama vile Namaingo,BitClub,Forex nk kote huko nimepigwa vya kutosha
2.Nikifungua biashara na kumuweka kijana ...ni maumivu matupu kwani sasa nimeamini hakuna kijana wa kumpa kazi akafanya na ukatengeneza hela
3.Biashara za mtandaoni 99% ni za kitapeli...
Sasa nimekwama kabisa....Natafuta mawazo mapya kama yapo...."
Duh hata mimi nakuna kichwa, mwenye wazo jipya anakaribishwa......
 
Ilankunda1234

Ilankunda1234

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2015
Messages
4,264
Points
2,000
Ilankunda1234

Ilankunda1234

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2015
4,264 2,000
Soma vitabu mkuu utajifuna nengiii
 
thesym

thesym

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2012
Messages
3,161
Points
2,000
thesym

thesym

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2012
3,161 2,000
Kwani hizo biashara ambazo ulikuwa unawaachia vijana zilikuwa zinalipa isipokuwa vijana ndio sio waaminifu au zilikuwa zilileta hasara?
Kama zilikuwa zinalipa sioni haja ya kuja kutafuta fursa nyingine mi nakushauri concentrate kwa kufanya review upya ya jinsi kukabiliana na changamoto hiyo vinginevyo utajaribu kila fursa na unaweza kuishia na hasara kila siku.
 
Inferior Complex

Inferior Complex

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
3,589
Points
2,000
Inferior Complex

Inferior Complex

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
3,589 2,000
Jamaa yangu ameomba ushauri,nimeona nilete jamvini ;
"Nimejifunza mengi kwa muda mrefu,...ninafanya shughuli nyingine ambayo inanihitaji niwepo muda mwingi....lakini nina mtaji kama 20m ambayo ninataka kuwekeza sehemu nyingine ili niongeze wigo wa kipato lakini napata changamoto ya kuwekeza ukizingatia sintokuwepo full time sababu;
1.Asilimia 95% ya fursa zinazotangazwa ni za kitapeli kama vile Namaingo,BitClub,Forex nk kote huko nimepigwa vya kutosha
2.Nikifungua biashara na kumuweka kijana ...ni maumivu matupu kwani sasa nimeamini hakuna kijana wa kumpa kazi akafanya na ukatengeneza hela
3.Biashara za mtandaoni 99% ni za kitapeli...
Sasa nimekwama kabisa....Natafuta mawazo mapya kama yapo...."
Duh hata mimi nakuna kichwa, mwenye wazo jipya anakaribishwa......
Njoo PM kaka zipo fursa mingi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
R

Rog chimera

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2018
Messages
239
Points
250
R

Rog chimera

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2018
239 250
Jamaa yangu ameomba ushauri,nimeona nilete jamvini ;
"Nimejifunza mengi kwa muda mrefu,...ninafanya shughuli nyingine ambayo inanihitaji niwepo muda mwingi....lakini nina mtaji kama 20m ambayo ninataka kuwekeza sehemu nyingine ili niongeze wigo wa kipato lakini napata changamoto ya kuwekeza ukizingatia sintokuwepo full time sababu;
1.Asilimia 95% ya fursa zinazotangazwa ni za kitapeli kama vile Namaingo,BitClub,Forex nk kote huko nimepigwa vya kutosha
2.Nikifungua biashara na kumuweka kijana ...ni maumivu matupu kwani sasa nimeamini hakuna kijana wa kumpa kazi akafanya na ukatengeneza hela
3.Biashara za mtandaoni 99% ni za kitapeli...
Sasa nimekwama kabisa....Natafuta mawazo mapya kama yapo...."
Duh hata mimi nakuna kichwa, mwenye wazo jipya anakaribishwa......
Nunua kiwanja jenga nyumba ya kupangisha. Kodi ukipata weka bank kwa sabab inaonekana uko busy huwez kusimamia biashara.
 
N

ngonyango

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2017
Messages
1,760
Points
2,000
N

ngonyango

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2017
1,760 2,000
Kwani hizo biashara ambazo ulikuwa unawaachia vijana zilikuwa zinalipa isipokuwa vijana ndio sio waaminifu au zilikuwa zilileta hasara?
Kama zilikuwa zinalipa sioni haja ya kuja kutafuta fursa nyingine mi nakushauri concentrate kwa kufanya review upya ya jinsi kukabiliana na changamoto hiyo vinginevyo utajaribu kila fursa na unaweza kuishia na hasara kila siku.
Yap zilikuwa zinalipa....lakini sasa hawezi kujigawa kote anatafutwa mtu anayejitambua
 
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2017
Messages
9,768
Points
2,000
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2017
9,768 2,000
Jamaa yangu ameomba ushauri,nimeona nilete jamvini ;
"Nimejifunza mengi kwa muda mrefu,...ninafanya shughuli nyingine ambayo inanihitaji niwepo muda mwingi....lakini nina mtaji kama 20m ambayo ninataka kuwekeza sehemu nyingine ili niongeze wigo wa kipato lakini napata changamoto ya kuwekeza ukizingatia sintokuwepo full time sababu;
1.Asilimia 95% ya fursa zinazotangazwa ni za kitapeli kama vile Namaingo,BitClub,Forex nk kote huko nimepigwa vya kutosha
2.Nikifungua biashara na kumuweka kijana ...ni maumivu matupu kwani sasa nimeamini hakuna kijana wa kumpa kazi akafanya na ukatengeneza hela
3.Biashara za mtandaoni 99% ni za kitapeli...
Sasa nimekwama kabisa....Natafuta mawazo mapya kama yapo...."
Duh hata mimi nakuna kichwa, mwenye wazo jipya anakaribishwa......
Try UBA
 

Forum statistics

Threads 1,325,442
Members 509,127
Posts 32,192,662
Top