Kwa msichana mwenye umri kati ya miaka 20 mpaka 27, natafuta msichana


Msandawe Halisi

Msandawe Halisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
649
Likes
50
Points
45
Msandawe Halisi

Msandawe Halisi

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
649 50 45
Wa kuspend naye Tarehe 25/11/2012 mahali Bagamoyo kaole na fukwe za beach, mwingine tarehe 30/12/2012 mahali beach yeyote ya kigamboni tutakayo amua. 18/12/212 Mikumi national Pack na Tarehe 25/12/2012 Nitakuwa Dodoma, Dada yeyote wa Dom tutoke siku ya X-Max katika club ya usiku. Nakaribisha PM kwa atakaye penda kurefresh her mind with me

Masharti


1 – Ngono aipo katika agenda ya mitoko, I mean no sex
2 – Gharama, nitagharamia asilimia 75% ya mitoko, kama uwezo atakua nao nitagharamia asilimia 50%
3 – Usafiri wa bus na itapolazimu Bodaboda zitatumika
4 – Msichana awe na uzoefu wa mitoko, kutumia uma na kisu wakati wa kula
5 – Awe na mvuto mzuri wa kutembea nae njiani
6 – Awe anajua kutumia makeup vuzuri kwa wastani
7 – Aliyetumia carolite au mkorogo atakiwi
8 – kila mtoko natakiwa kuwa na msichana mwingine
 
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
4,830
Likes
817
Points
280
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
4,830 817 280
Una uwanja lakini?
 

Forum statistics

Threads 1,250,523
Members 481,401
Posts 29,736,388