Kwa mshahara huu wa 185,000 Rhino cement haizingatii vigezo vya kima cha chini cha mshahara


Kambilingo

Kambilingo

New Member
Joined
Jul 15, 2016
Messages
2
Likes
1
Points
5
Kambilingo

Kambilingo

New Member
Joined Jul 15, 2016
2 1 5
Jamani hivi kwa kupitia mikataba kama hii, serikali ina nia njema na watanzania sisi masikini kama ilivyolenga kuwasaidia watanzania hawa? ni kweli kima cha chini cha mshahara kwa mfanyakazi ndio hiki?

Kiwanda kikubwa kama hiki cha cement chenye matawi nchi zaidi ya tano Afrika ni kweli hakiguswi na maisha ya mtanzania hadi kinawalipa hivi?

Waziri mkuu wao aliyekuja juzi kujiosha na uwekezaji na akakaribishwa kwa ngoma na mizinga ya jeshi amekuja kusaini vitu kama hivi?

Tafadhali rais tusaidie maana waliopita wote wamepita kando ndani ya kiwanda hiki.

Hatutoki namna hii.
 

Attachments:

N

Ndeko

Member
Joined
Jul 31, 2012
Messages
85
Likes
66
Points
25
N

Ndeko

Member
Joined Jul 31, 2012
85 66 25
Huu ni unyonyaji wa hali ya juu ukilinganisha na aina ya kazi yenyewe, serikali iangalie kwa jicho la tatu uwekezaji wa aina hii.

Sikatai kwamba tatizo la ajira nchini ni kubwa lakini, kutumia kama kigezo cha kuwanyonya watanzania, hili halikubaliki hata kidogo.

Mamlaka husika walifutilie.
 
Mbassa jr

Mbassa jr

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
758
Likes
1,421
Points
180
Mbassa jr

Mbassa jr

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
758 1,421 180
Mkuu hata mm nilipitia hapo mwaka juzi na wala sishangai maana kama safety manager alikuwa analipwa laki 2 na ni graduate,usifanye mchezo na hao wahindi tena huyo aloweka saini hapo anaitwa girish kumar alikuwa ndo plant manager rhino cement ya mkuranga kahamishiwa huko
 
mgangawaukoo

mgangawaukoo

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2016
Messages
2,211
Likes
2,332
Points
280
mgangawaukoo

mgangawaukoo

JF-Expert Member
Joined May 8, 2016
2,211 2,332 280
Hayo ndiyo anatakiwa ayafatilie mkuu wa. Mkoa na si kutafuta wasiyo na ajira,

Alafu hapohapo angalia kabacholi. Wanavyokula goodtime
 
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
9,804
Likes
4,653
Points
280
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
9,804 4,653 280
Dah... Kwani Umelazimishwa bana?? Mbona ishu nyingine rahisi tu...Acha usisaini Kama mdogo...
 

Forum statistics

Threads 1,238,339
Members 475,888
Posts 29,317,217