Kwa mnaopenda utajiri wa kishirikina...masharti | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mnaopenda utajiri wa kishirikina...masharti

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Leornado, Dec 24, 2010.

  1. L

    Leornado JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Thanx to dada Dina Marios, mikojo hii ni baadhi ya masharti ya mganga kwa waliopenda kuwa matajiri. Masharti mengine ni pamoja na kuvaa kiatu kimoja,kutokula nyama wala wali,kupanda dalala na kutolipa pango la nyumba mliopanga, kulala chini, upokee tu cm lkn usipige, usipande taxi we na daladala tu, suruali na shati mbili tu zisizidi, chupi moja tu, acudo, FM acadimy, Twanga pepeta wakipiga usiende, msg usijibu nk.
    Masharti haya ni ya kisasa zaidi. Kuna tofauti gani na kubakia maskini??




    [​IMG]
     
  2. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    A dry crust with liberty is better than a king's luxury with a chain.
     
  3. L

    Leornado JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    waganga wajanja saana, unapewa masharti ambayo ukifata lazima utabana matumizi afu pato linaongezeka. Wajinga ndo waliwao..
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 180
    He! Nasikia wengine huwa wanaambiwa wasinye.
     
  5. D

    DR MDIRO Member

    #5
    Jul 12, 2017
    Joined: Jan 6, 2017
    Messages: 7
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    NAITWA DR, MDIRO namba 0746223645. KAMA UNAITAJI PESA ZA MAJINI AU NDAGU YA MALI AU UTAJIRI NDANI YA MASAA 72(SIKU TATU) NIPIGIE 0746223645. KIKUBWA NI KUSIKILIZA NA KUFATA MASHARTI. ANGALIZO USITUME SMS PIGA NA UWE NA NIA.(TAFADHALI PIGA SIMU UKIWA NA NIA YA DHATI)
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2017
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,729
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    haraf serving yote unampelekea
     
  7. d

    de play boy Senior Member

    #7
    Jul 12, 2017
    Joined: Jan 26, 2017
    Messages: 136
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 45
    Kuna mshkaji aliambiwe aache bia, asigegede nje ya ndoa,asihonge,asinunue nguo mpya ndan ya 2years
    Leo yule jamaa ana Mpunga balaaa
     
Loading...