Kwa mliopitia huku, naombeni mnipe mawazo yenu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mliopitia huku, naombeni mnipe mawazo yenu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Feb 27, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Eti wadau,kwa wale ambao mlikua na ma galfrds/boyfrds wakati mko vyuo vikuu,ivi baada ya kumaliza vyuo then kila mtu akawa mkoan kwao maisha yalikuaje,maana najua wengne hata ile jero ya kununua vocha umpigie swthat wako ilikua shida kuipata!sa jaman,naombeni mnipe challenges mlizozipata kwa wkt huo ili nami kipindi hiki ninachoenda kumalzia my last semister,niwe aware na nin kitakacho nikumba huko mbeleni.over
     
  2. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,372
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Mara nyingi ndo huwa mwisho wa mahusiano yenu
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    yule wa fomu sixi ilikuwaje??
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    aisee izo ni tamthilia tupu zinaendelea hapo chuoni...
    kama unaweza,itumie vizuri sana hii semester iliobaki...
    kula ushibe...
    mara nyingi mkitawanyika tu ndoto zinatofautiana...
    hata kama utakua na ilo jero,halitanunua ule upendo wa geresha mliokua mnaonesha chuo..kwenye vimbweta
    au kuyeyuka kabisa...mm ckufanya huo ***** aisee...
    nilikua nakamatia kazi za nje tu!
     
  5. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    communication lazima ikatike coz kama ni msichana wa chuo na amerudi kijijini kwao porini kabisa kule watendaji wa kijiji lazima wajimilikishe hapo... usione watu wanapendeza mjini hapa, kuna wengine wametoka mbali
     
  6. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,268
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 135
    aisee kama hujatangaza nia kwa wazazi wake itakula kwako coz mkono mtupu haulambwi oooh chezea kitaa
     
  7. sixlove

    sixlove Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 13
    ama kweli pancrease we ni great thinker, were u created in ancient greece
     
  8. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    habarini za asubuhi waungwana.
    Mapenzi mengie huendelea hadi kuoana ,mengine huishia,kama mimi na Eliza wa T,toka form srii tuko bennet mpaka leo tuna vijukuu.
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,395
    Likes Received: 14,683
    Trophy Points: 280
    kwani kumaliza chuo ndio kufa?
     
  10. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,310
    Likes Received: 1,107
    Trophy Points: 280
    ila mrija wa bodi ya mkopo ukifungwa ni zaidi ya kifo aisee.....
     
  11. uttoh2002

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 3,053
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    Anenda rudiana na jamaa ake Wa kitaa, ila jamaa Wa kitaa atakula tu mzigo na kuja baada ya Huyu dada Kupata kazi ataanza Chukuliwa na mapredeshee Wa officin wenye wake, akifikia miaka 28 au 30 Atsina mda unaenda ataomba mrudiane, ukikataa atakuja jamii kutafuta marafiki Wa company na kujidai hataki Wa mdo Anataka company tu .... Watamdo Kama Kawa, na Kama atakuwa Natumia watamuoa.

    My take;

    Kama wampenda nenda fathom Kwao na jisajili, ukiishi kisanii Naye ataishi hivyo hivyo.
     
  12. uttoh2002

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 3,053
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    Tamthiliya ya Nina - the promise! Tehetehetehe!!!!!
     
  13. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    mtie kibendi aende nacho,ata kama atakumwaga atabaki na ukumbusho.....
     
  14. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    inatengemea kama utakua na mapenzi ya kweli utaendelea nae la unalitaka kuonja kama tamu au chungu ndio utaiwacha.
     
  15. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 8,161
    Likes Received: 3,275
    Trophy Points: 280
    Kama mapenzi yenu ni ya nimege nikumege mwisho wake ndio umefika lakini kama ni kwa malengo mtaendelea kuwadiliana hata mkiwa mbali
     
  16. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,229
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jiandae kwa lolote kwan ni ngumu kujua aliwazalo mmoja kati yenu,pia chochote cha weza tokea kutokana na umbali utakaojitokeza na uhaba wa funds kwa ajili ya kutembelea hivyo ni kuomba mungu tu kwan maisha ya uraian ni tofauti sn na mkiwa chuo,hasa hasa akili zinakua bize kutafuta maisha zaidi!
     
  17. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi nilishia darasa la kwanza tu sikufika huko :biggrin:
     
  18. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #18
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,978
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Miye nimepita Chuo cha Sokoine cha Kilimo miaka ya 1990. Mabinti walikuwa ni 2% tu hivyo tulikuwa tukijirusha na MOGLO kwa kwenda mbele; SINA UZOEFU. Tunaomba watu waliopita IDM-Mzumbe, UDSM, IFM, CBE, DSA watupatie maujuzi.

    Bazazi ni Bazazi!
     
  19. Mirhea

    Mirhea JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Rafiki yangu alimtegeshea boyfrend wake mimba semista ya mwisho ila mimba ya kwanza waliiflash wakiwa first year.
     
  20. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kaka akili kichwani mwako,
    manake mambo hayaeleweki manake uraiani mambo mengi ukizingatia kuna stress za kupata ajira
    Ila kama mwapendana weka malengo yenu pamoja na kajitambulishe kwao ili mchumba wako awe na uhakika.

    Vinginevyo jiandae kuanzisha mahusianao mapya.
     
Loading...