• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Kwa mgao huu wa umeme wakiagiza ile Treni Yetu ije tu na power bank yake.

OnlineFinancial

OnlineFinancial

Senior Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
120
Points
225
OnlineFinancial

OnlineFinancial

Senior Member
Joined Aug 23, 2017
120 225
Hahahaa mnaweza jikuta mko kwenye mbuga ya wanyama mkashangaa umeme umekatika hapo mtaisoma namba
 

Forum statistics

Threads 1,403,840
Members 531,397
Posts 34,435,929
Top