Kwa matokeo yangu haya naweza kuapata Chuo gani cha Kozi za Afya

Jeshii

Member
Jul 9, 2020
11
20
Habari zenu wana JF mimi matokeo yangu ya Form Four nina:

Phy - D
Chem - B
Bios - C
Math - D
Engl - C

Je, ninaweza kupata katika vyuo hivi kutikana na ushindani uliopo?

KCMC - Optimetric
Mbeya College - Clinical Officer
Cotc Mtwara - Phamacy
Cotc Masasi - Clinical Officer
Mafinga Training Center - Clinical Officer

Je, kati ya hivyo nilivyo aply kipi naweza kupata kwa ushundani uliopo?
 

Agogwe

JF-Expert Member
Feb 20, 2013
1,618
2,000
Habari zenu wana JF mimi matokeo yangu ya Form Four nina:

Phy - D
Chem - B
Bios - C
Math - D
Engl - C

Je, ninaweza kupata katika vyuo hivi kutikana na ushindani uliopo?

KCMC - Optimetric
Mbeya College - Clinical Officer
Cotc Mtwara - Phamacy
Cotc Masasi - Clinical Officer
Mafinga Training Center - Clinical Officer

Je, kati ya hivyo nilivyo aply kipi naweza kupata kwa ushundani uliopo?
hongera kwa ufaulu mzuri nenda kasome clinical officer omba vyuo vya serikali kuna unafuu wa ada.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom