Kwa matokeo ya vituo vya chuo kikuu, REDET ni genge la wahuni


Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
1,077
Likes
7
Points
0
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
1,077 7 0
Jana nimeona matokeo ya vituo vya utawala nikajua kuwa ukitaa kumulika nyoka anzia miguuni kwako na nilikuwa najua kama REDET watakuwa vizuri kazi watakuwa waliianzia pale chuo kwa wanazuoni. Baada ya kuona matokeo nikasema kumbe REDET ni genge la wahuni linaloongozwa na muhuni aliyepata elimu kihuni bensen bana?
 
E

Edo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2008
Messages
728
Likes
7
Points
33
E

Edo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2008
728 7 33
ni kweli yamewaumbua sana yale matokeo,
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,741
Likes
8,198
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,741 8,198 280
REDET ni genge la waganga njaa tu, ila aibu imewafika
 
M

matawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2010
Messages
2,055
Likes
12
Points
135
M

matawi

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2010
2,055 12 135
Jana nimeona matokeo ya vituo vya utawala nikajua kuwa ukitaa kumulika nyoka anzia miguuni kwako na nilikuwa najua kama REDET watakuwa vizuri kazi watakuwa waliianzia pale chuo kwa wanazuoni. Baada ya kuona matokeo nikasema kumbe REDET ni genge la wahuni linaloongozwa na muhuni aliyepata elimu kihuni bensen bana?
Wahuni waliopata kusoma bure kuanzia primary hadi chuo kikuu mpaka mafuta ya kujipaka ya shanti walikuwa wanagawiwa bure. Shame on Bana kuwa msaliti

 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Hawakufanya utafiti bali walitoa matokeo ndio maana mambo yamegeuka
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Naona sasa hivi amekuwa bunsen burner
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
351
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 351 180
Msomi asiye na akili!
Utafiri wa kuunga na plasta haufui dafu mbele ya ukweli!
Na mwaka 2015 ni ushindi wa tsunami!
Tangu lini MUNGU akasimama na wenye hila?
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
396
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 396 180
hahaha REDET oye
ccm oye
CHADEMA OYEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE!!!!!
 
N

Ngandema Bwila

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2010
Messages
999
Likes
6
Points
135
N

Ngandema Bwila

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2010
999 6 135
Kila siku najiuliza kama Professor anakuwa na njaa kali kiasi cha kupotosha uma ili kujikomba kwa viongozi, kwa kufanya utafiti feki.Wanawezaje kufundisha vijana wanaoweza kujiamini,kujiheshimu na kulinda taaluma zao. Principally mtu kama prof Bana hafai kufundisha chuo kikuu tena.
 
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
1,077
Likes
7
Points
0
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
1,077 7 0
Wasomi wa ukweli chuo kikuu wamemdhihirishiaezea kuwa yeye sio wa kundi hilo. Vipesa vidogo vidogo vinampotezea utu wake? angekuwa binti je? si angesema ana challenge nyingi ndo maana ana watoto tisa kabla ya ndoa.
 
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
1,077
Likes
7
Points
0
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
1,077 7 0
Kila siku najiuliza kama Professor anakuwa na njaa kali kiasi cha kupotosha uma ili kujikomba kwa viongozi, kwa kufanya utafiti feki.Wanawezaje kufundisha vijana wanaoweza kujiamini,kujiheshimu na kulinda taaluma zao. Principally mtu kama prof Bana hafai kufundisha chuo kikuu tena.
Isituume sana maana walimu wa ukweli wametoa picha, sipendi hata kuiona sura yake kwenye runinga.
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Na synovate? Genge la...
 
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
1,077
Likes
7
Points
0
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
1,077 7 0
Na synovate? Genge la...
Hao nao wameibuka tu, mimi nasema redet kwa sababu ipo mahali nyeti, ile university ina watu muhimu saana na wanaochangia kwenye maendeleo ya nchi. hivyo hao wengine najua ni njaa zao sikutaka taswira ya UDSM iwe mbovu
 
G

GAMA LUGENDO

Senior Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
131
Likes
1
Points
0
G

GAMA LUGENDO

Senior Member
Joined Oct 19, 2010
131 1 0
INAWEZEKANA HATA PhD ya Bana nayo ni ya kuchakachua,Shame on him.
 
Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
3,936
Likes
1,413
Points
280
Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
3,936 1,413 280
Hao redet ni feki tu!!
 
R

realtz7

Senior Member
Joined
Oct 23, 2010
Messages
110
Likes
0
Points
0
R

realtz7

Senior Member
Joined Oct 23, 2010
110 0 0
kwa hali halisi hata vituo vya pale mitaa ya IKULU JK kaangushwa, mitaa ya usalama wa taifa kijitonyama, mikocheni kule home kwa JK koote kashinda Chadema! hapo imekaaaje? redet na synovate hawakuwahoji hao watu wa karibu na JK pia?
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Ni kikundi cha wasanii na kazi yao kubwa ni kusherehesha tu!!!
 

Forum statistics

Threads 1,251,559
Members 481,767
Posts 29,776,005