Kwa matokeo haya tujiandae CCM kubadilisha katiba bungeni ili Magufuli atawale milele

Japhet92

Senior Member
Nov 29, 2015
154
250
Kwasasa ni dhahiri CCM imedhamiria kushinda majimbo yote ya uchaguzi Tanzania Bara uwe ushindi halali au haramu. Hii ina maana kuwa lolote atakalotaka rais Magufuli pamoja na serikali yake halitapata mkwamo wa namna yoyote ile bungeni.

Tujiandae kwa mabadiliko ya Katiba kumuwezeha Magufuli kutawala kwa awamu nyingi zaidi.
 

Malume

JF-Expert Member
Dec 29, 2013
302
500
Kwasasa ni dhahiri CCM imedhamiria kushinda majimbo yote ya uchaguzi Tanzania Bara uwe ushindi halali au haramu. Hii ina maana kuwa lolote atakalotaka rais Magufuli pamoja na serikali yake halitapata mkwamo wa namna yoyote ile bungeni.

Tujiandae kwa mabadiliko ya Katiba kumuwezeha Magufuli kutawala kwa awamu nyingi zaidi.
Tena muanze leo, ili mpate mtawala wa milele
 

VIVIANET

JF-Expert Member
Aug 30, 2015
2,131
2,000
Kwasasa ni dhahiri CCM imedhamiria kushinda majimbo yote ya uchaguzi Tanzania Bara uwe ushindi halali au haramu. Hii ina maana kuwa lolote atakalotaka rais Magufuli pamoja na serikali yake halitapata mkwamo wa namna yoyote ile bungeni.

Tujiandae kwa mabadiliko ya Katiba kumuwezeha Magufuli kutawala kwa awamu nyingi zaidi.


Ndivyo itakavyokuwa
 

Mr Tyang

JF-Expert Member
Sep 30, 2018
1,235
2,000
Punguza pressure mkuu..
Achana na hofu juu ya vitu vya kusadikika Bali sasahivi inatakiwa uanze kuweka mikakati za kujenga na kuimalisha chama chako.
 

blackstarline

JF-Expert Member
Sep 19, 2016
2,610
2,000
Hili si jambo la kushangilia ni hatari sana kama taifa sote tutaangamia! huyu mtu alivyo na roho ya korosho tujiandae tu maana atatupeleka vile anavyo taka.
 

double R

JF-Expert Member
Oct 6, 2011
2,302
2,000
hakuna jambo la milele. ATAKUFA siku moja.
If there are Elijah in this country who can pray and make that possible the afterward drama would be the best to experience otherwise Tanzania is yet to see whatever.
 

Sexless

JF-Expert Member
Mar 11, 2017
8,674
2,000
Tutarajie yafuatayo
jiwe kuuwa watu zaidi,
kujitukuza,
watu wengi kulamba viatu vyake,
biashara za watu kupotea kabisa,
tozo za harusi na send-off kuanzishwa,
na CCM ngazi ya mtaa kugeuka miungu watu.
 

Mamserenger

JF-Expert Member
Oct 14, 2019
246
500
Mi nlitaka atawale tuu kiboko ya Wazungu kwa hili mi nimempenda Sana Dingi angu.

No shobo na Wazungu hakuna kwenda kwao wala Serikali yake hakuna kwenda.

Na huu ndo mfumo mzurii atawale tuu ili tuone Wazungu wanapumulia Wapii
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom