Kwa mara ya kwanza wanachuo udom watarajia kuadhimisha miaka 51 ya uhuru.....

TZ yetu

JF-Expert Member
Apr 13, 2012
377
250
Mada: Mafanikio na changamaoto katika kuendea elimu bora nchini tanzania. Mwongoza mada ni prof: Joshua madumla-muhadhiri chuo kikuu cha dodoma.
 

ndupa

JF-Expert Member
Jan 25, 2008
4,411
0
E,IMU BORA VS UDOM!! plus na ile biashara yetu ileeeeee...mh mi napita!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom