kwa mara ya kwanza nakili kuipenda chadema toka moyoni.! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa mara ya kwanza nakili kuipenda chadema toka moyoni.!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by idawa, Apr 26, 2012.

  1. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,213
    Likes Received: 7,499
    Trophy Points: 280
    kumetokea vyama vingi vya upinzani lakini kazi ya chadema kusambaza elimu ya uraia haki na kujitambua ni ya kipekee. Vivia chadema.
     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,837
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145

    Mimi ningalikuwa moderator ningali kufungia kwa ufinyu wako huu wa akili na kutupotezea muda kwa mada ya kichizi .
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Karibu
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,826
    Likes Received: 6,646
    Trophy Points: 280
    Ulikuwa unasubiri nn siku zote hizo mkuu. Karibu kwenye mapambano ya ukweli.
     
  5. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,213
    Likes Received: 7,499
    Trophy Points: 280
    na ndio maana wewe sio mods sababu huna uchungu na taifa..na sidhani kama ungekua ndo wewe miongoni mwa mados wengine jf tungeisikia kwenye magazeti.!
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Ccm hawana thamani sawa na ngozi ya nguruwe maana huwezi kuitumia kuwamba ngoma au kulalia kama kirago
     
  7. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,213
    Likes Received: 7,499
    Trophy Points: 280
    mkuu nilikuepo tokea siku nyingi chadema ila propaganda za ccm zilikua zinanichanganya sana.!
     
  8. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,213
    Likes Received: 7,499
    Trophy Points: 280
    kweli mkuu nimemsikiliza leo Lissu kwa kweli ameniridhisha sana.
     
  9. S

    Shekispia JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kariabu mwana mpotevu!
     
  10. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    siyo wewe tu hata nape naye anawaza hivihivi,sema shida njaa ndo zinamsumbua
     
  11. K

    KIGOMA KWETU Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....pole ndugu yangu hujui kilichopo kwenye vyama, ungesema unaingia msituni ningekuona wa maana,inchi hii hakuna chama chochote chenye kuleta msaada kwa wananchi... Twende poli ndugu yangu tujikomboe wenyewe si vyama
     
  12. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,213
    Likes Received: 7,499
    Trophy Points: 280
    mkuu unaonekana unamawazo mbadala zaidi fafanua tuungane.!
     
  13. d

    dguyana JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwambie na mwenzio.
     
  14. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,756
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kimekuvutia nini??!!

    Walete na wenzio
     
  15. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,213
    Likes Received: 7,499
    Trophy Points: 280
    kiukweli nilikuepo M4C tokea siku nyingi ila leo toka moyoni.
     
  16. S

    STIDE JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 999
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Umechelewa sana kamanda!! Ila KARIBU SANA, kitu kimoja tu nakuomba usiwe MNAFIKI!!!

    Pigania nchi yako mkuu!!
     
  17. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,213
    Likes Received: 7,499
    Trophy Points: 280
    chadema kwa uknmbozi.!
     
  18. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,213
    Likes Received: 7,499
    Trophy Points: 280
    jamani popote ulipo sema chadema kwa ukombozi.
     
  19. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,942
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Sijaona tatizo lake mbona kajieleza vizuri tu toka heading hadi content yake.
     
  20. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hivi vyama vingine kama nccr mageuzi udp tlp cuf kwanini wasiungane na chadema waform one political party?? coz lets face it...hivi vyama haviwezi kua anywhere near where chadema is at the moment so wanapoteza muda...lipumba, cheyo, mrema 2015 hamuwezi kushinda urais hata kwa dawa au ni hizo ruzuku ndo mnazitaka?? join forces wote nyie under chadema and try and give ccm a run for their money tuone itakuaje....:rolleyez:
     
Loading...