Kwa mara ya kwanza Mh. Mbatia aonesha Uzalendo tangu nchi ipate Uhuru wake 1961.

Deogratius Kisandu

Verified Member
Dec 2, 2012
1,335
2,000
Katika kipindi cha maswali na majibu bungeni kwa waziri mkuu, mh. mbatia mbunge wa kuteuliwa na rais amemwomba waziri Mkuu kuwa nchi hii kila kitu kimekuwa ni janga kwa taifa hivyo kwa kuwa yeye ni mtaalamu wa majanga ameomba kushirikishwa kwenye kutatua matatizo hayo hasa kwenye hili la msongamano wa magari jijini Dar es salaam na majiji mengine ilikuepuka hali hiyo. waziri Mkuu akajibu kuwa ataunda team na kumshirikisha, hapa ndipo nina swali je ni kweli waziri mkuu atafanya hivyo? maana Nassary na Lema kawaziba mdomo kiana bungeni kwa swali la soweto.
 

M2flan

JF-Expert Member
Jun 27, 2013
414
250
Haya ni majibu ambayo yanatolewa kila siku na hawa watu,wala tusitegemee lolote hapo ni kupeana moyo tu.
 

hekimatele

JF-Expert Member
May 31, 2011
9,890
2,000
Kwani Mbatia professional yake ni majanga?
Aka Majanga Expert?
Mnamaanisha jamaa ana bachelor in catastrophes au ?
sijaelewa kabisa bado ati
 

TRUCK DRIVER

Member
Dec 2, 2013
94
70
Kwani Mbatia professional yake ni majanga?
Aka Majanga Expert?
Mnamaanisha jamaa ana bachelor in catastrophes au ?
sijaelewa kabisa bado ati
Jamaa yupo makini sana tangu enzi ya Mrema alikuwa mkurugenzi wa sera au habari sikumbuki vzr ila namkubali huyu jamaa
 

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Jan 19, 2013
22,523
2,000
Teh teh, mbatia anaomba kazi kijanja anajua mwaka 2015 hakuna cha ubunge wa viti maalumu wa kuteuliwa na rais, na jimboni atadondokea pua!
 

Vmark.

JF-Expert Member
Aug 2, 2011
1,353
0
Ana Masters ya Civil Engineering in Built Environment from Hanze University Netherlands.
 

Bulesi

JF-Expert Member
May 14, 2008
8,668
2,000
Haya ni majibu ambayo yanatolewa kila siku na hawa watu,wala tusitegemee lolote hapo ni kupeana moyo tu.

Hawa watu wenye magamba ni majanga kwa nchi hii na hata siku moja huwa hawasemi ukweli!! Mnakumbuka mkweree alipoahidi kuwa wangetunga sheria ya kutenganisha kufanya biashsra na ubunge? Mpaka leo hiyo sheria iko wapi na wakina Abood, Mohamed Enterprise etc bado wanatumia bunge kujinufaisha katika biashara zao!!!
 

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Jan 19, 2013
22,523
2,000
Hawa watu wenye magamba ni majanga kwa nchi hii na hata siku moja huwa hawasemi ukweli!! Mnakumbuka mkweree alipoahidi kuwa wangetunga sheria ya kutenganisha kufanya biashsra na ubunge? Mpaka leo hiyo sheria iko wapi na wakina Abood, Mohamed Enterprise etc bado wanatumia bunge kujinufaisha katika biashara zao!!!
teh teh, msiwaamini wanasiasa, by zitto kabwe!
 

masopakyindi

JF-Expert Member
Jul 5, 2011
14,970
2,000
Katika kipindi cha maswali na majibu bungeni kwa waziri mkuu, mh. mbatia mbunge wa kuteuliwa na rais amemwomba waziri Mkuu kuwa nchi hii kila kitu kimekuwa ni janga kwa taifa hivyo kwa kuwa yeye ni mtaalamu wa majanga ameomba kushirikishwa kwenye kutatua matatizo hayo hasa kwenye hili la msongamano wa magari jijini Dar es salaam na majiji mengine ilikuepuka hali hiyo. waziri Mkuu akajibu kuwa ataunda team na kumshirikisha, hapa ndipo nina swali je ni kweli waziri mkuu atafanya hivyo? maana Nassary na Lema kawaziba mdomo kiana bungeni kwa swali la soweto.
Nyie pusi mliozaliwa asubuhi ya leo hata dunia ya uzalendo hamuifahamu!
 

MLIPAKODI

JF-Expert Member
Dec 11, 2012
234
195
kudadeki hizokauli ndio zimefanya pinda aitwemzigo kwa kuto zifanyia kazi. bado anazirudia, duh kweli magambamba ni janga lataifa kama wanashindwa kukumbuka makosa waliyoyafanya. kauli kama nitaunda tume, nimeagiza wafuatile,tutalifanyiakazi nk. ndio zina mmaliza pinda
 

nngu007

JF-Expert Member
Aug 2, 2010
15,869
1,225
Katika kipindi cha maswali na majibu bungeni kwa waziri mkuu, mh. mbatia mbunge wa kuteuliwa na rais amemwomba waziri Mkuu kuwa nchi hii kila kitu kimekuwa ni janga kwa taifa hivyo kwa kuwa yeye ni mtaalamu wa majanga ameomba kushirikishwa kwenye kutatua matatizo hayo hasa kwenye hili la msongamano wa magari jijini Dar es salaam na majiji mengine ilikuepuka hali hiyo. waziri Mkuu akajibu kuwa ataunda team na kumshirikisha, hapa ndipo nina swali je ni kweli waziri mkuu atafanya hivyo? maana Nassary na Lema kawaziba mdomo kiana bungeni kwa swali la soweto.

Timu ngapi zitaundwa ili wale hizo pesa? yaani wewe umeona wa Mbatia ndio uzalendo tokea uhuru 1961?

Vipi Azimio la Arusha?
Vita vya Wahujumu Uchumi?
Makweta Exams?
JKT?
 

gastone

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
329
0
Jamaa yupo makini sana tangu enzi ya Mrema alikuwa mkurugenzi wa sera au habari sikumbuki vzr ila namkubali huyu jamaa

uko sahihi mkuu, I wish mbatia ndo angekuwa mwenyekt wetu chadema - yuko smart, hakurupuki, intelligent nk
 

Nicholas

JF-Expert Member
Mar 7, 2006
25,280
2,000
Mkuu nikifikiri ni mada inayohusu patriotism na heroism kwa Taifa letu, kumbe aaaaah!

Naweza hisi hasira inayokupata unapokuta ujinga ktk vitu vilivyopaswa kuwa serious.....watanzania wa drama wanaotaka ita vitu vidogo ni uzalendo wapo wnegi sana.Halafu ktk sehemu ya uzalendo wao wanauza nchi.
 

msigejb

Member
Aug 29, 2013
51
0
naye si mngeshamchoka maana ni mfalme wa NCCR mageuzi, km alivyo mfalme wa TLP na yule wa CUF, wasioguswa na mtu hadi wawe CDM. naomba tuu kujua hivi ni mwenyekiti yupi wa chama cha siasa amekaa madarakani muda mrefu zaidi tz ? kuwa mkweli acha unafiki.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom