Kwa mara ya kwanza katika historia ya nchi hii CCM wanasubiri matokeo bp juu

  • Thread starter Gosbertgoodluck
  • Start date

Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
33
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 33 0
Ndugu zangu wana JF,

Nimewasiliana na jamaa zangu mashabiki wa chama twawala kujua wanajisikiaje baada ya kuanza kupata matokeo ya awali. mmoja ameniambia kwamba kwa mara ya kwanza mwaka huu wanasubiri matokeo ya uchaguzi wakiwa na wasiwasi mkubwa. Jamaa yangu mwingine amenitaarifu amempigia bosi wake mmoja kutoka sumbawanga mjini ili ajue kinachoendelea. lakini bosi alikata simu tena inaonekana kwa hasira.

Nafirikia makamba, riziwan, tambwe hiza, kinana, .... watatokaje leo. Ama kweli siku ya kufa nyani...............
 
tzjamani

tzjamani

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
997
Likes
4
Points
0
tzjamani

tzjamani

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
997 4 0
:yield::yield::yield::yield:jk, makamba,el,ra
 
T

The King

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
357
Likes
1
Points
0
T

The King

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
357 1 0
Unapowadharau wapiga kura wako mwaka nenda mwaka rudi, Unapolewa madaraka na kuwa na kiburi na hata kuwakejeli waoiga kura wako. Unapotoa ahadi za uwongo ili kuchaguliwa tena wakati zile zilizopita hukuzitimiza matokeo yake ndiyo kama hivi. Bado kuna safari ndefu mpaka matokeo yote na naamini kabisa nchi italipuka kwa furaha kubwa pale itakapothibitishwa kwamba Watanzania tumempiga mweleka Mkwere,:peace::peace::peace:
 
W

We can

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Messages
681
Likes
6
Points
35
W

We can

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2010
681 6 35
Unapowadharau wapiga kura wako mwaka nenda mwaka rudi, Unapolewa madaraka na kuwa na kiburi na hata kuwakejeli waoiga kura wako. Unapotoa ahadi za uwongo ili kuchaguliwa tena wakati zile zilizopita hukuzitimiza matokeo yake ndiyo kama hivi. Bado kuna safari ndefu mpaka matokeo yote na naamini kabisa nchi italipuka kwa furaha kubwa pale itakapothibitishwa kwamba Watanzania tumempiga mweleka Mkwere,:peace::peace::peace:
Nani aneyeweza kujua athari ya kura za Zanzibar kwenye ujumla wa kura zote? Mwenye update ya karibu atupe tafathali.
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
33
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 33 0
Ninausubiri kwa hamu sana matokeo ili nilinganishe na utafiti wa redet na synovate.
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
94
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 94 145
kweli ccm wamepata fundisho la karne awatasahau hili pigo ata kujiaminisha tena hureeeeeeeeee chadema
 
L

Lughe

Senior Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
116
Likes
4
Points
0
L

Lughe

Senior Member
Joined Oct 26, 2010
116 4 0
Late is more than ever!
We Steel have a chance to make the best decisions for the betterments of our country!WE NOW SHOW THE WOULD WE MAKE A CHANGE FOR OUR BETTERMENTS! LET this be lesson to them and for any one who wants to lead TANZANIA that any single second of what you DID is counted.
 
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2009
Messages
352
Likes
1
Points
33
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2009
352 1 33
Siamini kwamba sisiem inakwenda hivi hivi. Wamepigwa knock out lakin wanakataa kukubali. Makamba atazimia.
 

Forum statistics

Threads 1,249,419
Members 480,661
Posts 29,697,699