Kwa Manji (Quality Plaza) kuna majambazi wanaungurumisha risasi


King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,240
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,240 2,000
Nitawajuza

Update:
Jamaa(Majambazi) walikuwa wa4 walitaka kupora fedha kwenye begi ambazo ni zaidi ya mil50 lkn wameshindwa kuzichukua lakini wamempiga risasi ya mguu dereva wa daradara,jambazi m1 amekamatwa(age yake haizidi 25) wameacha pikipiki moja(boxer) kina ras makunja na farasi mweupe washafika ndio wanachukua maelezo!

QPLAZA.JPG
Askari wakiingia kwenye tukio
 

Attachments:

zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,894
Points
1,250
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,894 1,250
Mtaji wa Maskini
 
mwanawao

mwanawao

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2010
Messages
2,123
Points
2,000
mwanawao

mwanawao

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2010
2,123 2,000
Kidogo kidogo watanzania wameanza kuzifuatilia mali zao zilizokwapuliwa, huo ni mwanzo tu!!!!
 
ERIC JOSEPH

ERIC JOSEPH

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
569
Points
195
Age
34
ERIC JOSEPH

ERIC JOSEPH

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
569 195
Polen sana jaman wasiwatoe roho watu
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,240
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,240 2,000
Jamaa(Majambazi) walikuwa wa4 walitaka kupora fedha kwenye begi ambazo ni zaidi ya mil50 lkn wameshindwa kuzichukua lakini wamempiga risasi ya mguu dereva wa daradara,jambazi m1 amekamatwa(age yake haizidi 25) wameacha pikipiki moja(boxer) kina ras makunja na farasi mweupe washafika ndio wanachukua maelezo!
 
M

marikiti

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
2,735
Points
1,500
M

marikiti

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
2,735 1,500
We nguruwe ****** wenzanko wamepata matatitizo wewe unaleta siasa uchwara kama ufukara ni wako na uzembe wako acha chuki binfsi.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,687
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,687 2,000
Asubuhi yote hii? Wamelala njaa?
 
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2011
Messages
4,801
Points
2,000
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2011
4,801 2,000
Dereva mmoja wamemdhuru kwa risasi ya mguu kashawaishwa hospital.
Doh! Mungu amjalie asiwe amedhurika kiasi cha kuhatarisha maisha yake, vp polisi hawajaja na vitu vyenye ncha kali kupambana na hao majambazi?
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,148
Points
1,500
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,148 1,500
kwakua amekamatwa 1 basi kazi Rahisi hiyo wataskwa ote namwami Canda Kova subili kwenye TV mjibu utayapata
Kwa Tanzania akikamatwa jambazi ni mtaji mzuri kwa polisi...
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,492
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,492 1,250
Doh! Mungu amjalie asiwe amedhurika kiasi cha kuhatarisha maisha yake, vp polisi hawajaja na vitu vyenye ncha kali kupambana na hao majambazi?
Hivyo huwa vinafanya kazi wakiwa ni CHADEMA au wananchi wasio na silaha
 
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
6,027
Points
2,000
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
6,027 2,000
Mwisho wa mwaka huu,kama kawaida ni miezi ya misukosuko,watu wanasaka pesa ili wauage na kuukaribisha mwaka vizuri! Wale ndugu zangu wa kuleeee...wanasema ajali kazini!
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,893
Points
2,000
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,893 2,000
Jamaa(Majambazi) walikuwa wa4 walitaka kupora fedha kwenye begi ambazo ni zaidi ya mil50 lkn wameshindwa kuzichukua lakini wamempiga risasi ya mguu dereva wa daradara,jambazi m1 amekamatwa(age yake haizidi 25) wameacha pikipiki moja(boxer) kina ras makunja na farasi mweupe washafika ndio wanachukua maelezo!
hivi hawa watu wanaotoa vyombo vyao vya usafiri kutumika kwenye uhalifu huwa wanalipwa thamani ya hicho chombo iwapo kitakamatwa?
 
Ukwaju

Ukwaju

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
9,590
Points
2,000
Ukwaju

Ukwaju

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
9,590 2,000
We nguruwe ****** wenzanko wamepata matatitizo wewe unaleta siasa uchwara kama ufukara ni wako na uzembe wako acha chuki binfsi.
hii kali tena kumbe Nguruwe bado yupo? mm nilidhani keshaStaaf
JF kiboko wengine humuhumu wanapanga Mashambulizi wengine kumbe tunawatibulia, kweli ufukara mbaya
 

Forum statistics

Threads 1,296,632
Members 498,713
Posts 31,254,290
Top