Kwa Manji (Quality Plaza) kuna majambazi wanaungurumisha risasi

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
43,089
2,000
Nitawajuza

Update:
Jamaa(Majambazi) walikuwa wa4 walitaka kupora fedha kwenye begi ambazo ni zaidi ya mil50 lkn wameshindwa kuzichukua lakini wamempiga risasi ya mguu dereva wa daradara,jambazi m1 amekamatwa(age yake haizidi 25) wameacha pikipiki moja(boxer) kina ras makunja na farasi mweupe washafika ndio wanachukua maelezo!

QPLAZA.JPG
Askari wakiingia kwenye tukio
 

Attachments

  • JAMBAZI_TRAFIKI.JPG
    File size
    1.2 MB
    Views
    277

mwanawao

JF-Expert Member
Aug 18, 2010
2,500
2,000
Kidogo kidogo watanzania wameanza kuzifuatilia mali zao zilizokwapuliwa, huo ni mwanzo tu!!!!
 

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
43,089
2,000
Jamaa(Majambazi) walikuwa wa4 walitaka kupora fedha kwenye begi ambazo ni zaidi ya mil50 lkn wameshindwa kuzichukua lakini wamempiga risasi ya mguu dereva wa daradara,jambazi m1 amekamatwa(age yake haizidi 25) wameacha pikipiki moja(boxer) kina ras makunja na farasi mweupe washafika ndio wanachukua maelezo!
 

marikiti

JF-Expert Member
Oct 19, 2012
2,961
2,000
We nguruwe ****** wenzanko wamepata matatitizo wewe unaleta siasa uchwara kama ufukara ni wako na uzembe wako acha chuki binfsi.
 

Baba V

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
19,489
2,000
Doh! Mungu amjalie asiwe amedhurika kiasi cha kuhatarisha maisha yake, vp polisi hawajaja na vitu vyenye ncha kali kupambana na hao majambazi?

Hivyo huwa vinafanya kazi wakiwa ni CHADEMA au wananchi wasio na silaha
 

Mshuza2

JF-Expert Member
Dec 27, 2010
8,624
2,000
Mwisho wa mwaka huu,kama kawaida ni miezi ya misukosuko,watu wanasaka pesa ili wauage na kuukaribisha mwaka vizuri! Wale ndugu zangu wa kuleeee...wanasema ajali kazini!
 

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Sep 16, 2009
10,768
2,000
Jamaa(Majambazi) walikuwa wa4 walitaka kupora fedha kwenye begi ambazo ni zaidi ya mil50 lkn wameshindwa kuzichukua lakini wamempiga risasi ya mguu dereva wa daradara,jambazi m1 amekamatwa(age yake haizidi 25) wameacha pikipiki moja(boxer) kina ras makunja na farasi mweupe washafika ndio wanachukua maelezo!
hivi hawa watu wanaotoa vyombo vyao vya usafiri kutumika kwenye uhalifu huwa wanalipwa thamani ya hicho chombo iwapo kitakamatwa?
 

Ukwaju

JF-Expert Member
Oct 19, 2010
12,845
2,000
We nguruwe ****** wenzanko wamepata matatitizo wewe unaleta siasa uchwara kama ufukara ni wako na uzembe wako acha chuki binfsi.
hii kali tena kumbe Nguruwe bado yupo? mm nilidhani keshaStaaf
JF kiboko wengine humuhumu wanapanga Mashambulizi wengine kumbe tunawatibulia, kweli ufukara mbaya
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom