Kwa mambo haya, acha niipende Kenya japo mtanzania


Itzmusacmb

Itzmusacmb

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
1,537
Likes
1,045
Points
280
Itzmusacmb

Itzmusacmb

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
1,537 1,045 280
Ukiangalia hzi picha za baadhi ya miradi inayoendelea Kenya utasema, hvi Watanzania tuna serikali au tuna nn?
7bc4ed77764afc49a216608be206157f.jpg

2f21277a8340f7a9e62ac050098ca3f2.jpg

230dda3201d0d97ed7f416a5588f0d39.jpg
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
29,891
Likes
37,103
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
29,891 37,103 280
Ukiangalia hzi picha za baadhi ya miradi inayoendelea Kenya utasema, hvi Watanzania tuna serikali au tuna nn?
7bc4ed77764afc49a216608be206157f.jpg

2f21277a8340f7a9e62ac050098ca3f2.jpg

230dda3201d0d97ed7f416a5588f0d39.jpg
Mkuu mpaka saa hizi bado tu Wenye kujifanya wao ni WAZAWA wa Kitanzania HAWAJAKUTISHA na kukuita MKIMBIZI au MNAFIKI? Mwenzako nimeshakomaa kwa LAWAMA bila shaka nawe UTAKOMAA pia. Kila la kheri!
 
maringeni

maringeni

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
2,994
Likes
3,321
Points
280
maringeni

maringeni

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
2,994 3,321 280
We mbona mambo madogo sana haya!! Unatutia aibu kutothamini nchi yako kwa vidaraja hivyo. Subiri tazara na salenda na ubungo pakamilike. Kigamboni umefika?
Unatema bigG kwa karanga za kuonjeshwa !!!
 
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
4,004
Likes
2,913
Points
280
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
4,004 2,913 280
Mambo Makubwa Hayo wewe
 
B

bullion

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2014
Messages
313
Likes
84
Points
45
B

bullion

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2014
313 84 45
We ipende hata Somalia
 
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
4,004
Likes
2,913
Points
280
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
4,004 2,913 280
Miradi tangu Jakaya haikamiliki tuuu khaaa
 
MAKANJAMNA

MAKANJAMNA

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
1,048
Likes
1,074
Points
280
MAKANJAMNA

MAKANJAMNA

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2013
1,048 1,074 280
Au ni kwa sababu waTZ hatuhangaiki na picha kwenye media kuonyesha kama tunaendelea...
 
Fundi chupi

Fundi chupi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
344
Likes
240
Points
60
Age
25
Fundi chupi

Fundi chupi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
344 240 60
Mimi pia ni mtz lakini tangu mwezi huu wa 7 uanze nimehamia kenya mazima.

Kenya ni nchi inayoendelea kwa kasi ya ajabu... Sio Tanzania nasikia magufuli anagawa vyeo kichama. Mtu anapewa kazi ambayo hana elimu nayo kisa tu ni mwana ccm
 
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
2,729
Likes
2,417
Points
280
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
2,729 2,417 280
'Bado teuzi za watendaji kata ndipo kazi rasmi zianze.Lazima makada wote wapate kazi pia ndio itakua rahisi uchaguzi 2020 maana kasi ya kukichukia chama chetu kitukufu inazidi kuongezeka.,
 
Zamiluni Zamiluni

Zamiluni Zamiluni

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2014
Messages
11,291
Likes
7,314
Points
280
Zamiluni Zamiluni

Zamiluni Zamiluni

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2014
11,291 7,314 280
MK254 na sam999
 
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
4,371
Likes
1,835
Points
280
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
4,371 1,835 280
sawa...
 
gnassingbe

gnassingbe

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2015
Messages
4,003
Likes
2,059
Points
280
gnassingbe

gnassingbe

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2015
4,003 2,059 280
Mkuu mpaka saa hizi bado tu Wenye kujifanya wao ni WAZAWA wa Kitanzania HAWAJAKUTISHA na kukuita MKIMBIZI au MNAFIKI? Mwenzako nimeshakomaa kwa LAWAMA bila shaka nawe UTAKOMAA pia. Kila la kheri!
Unaumwa wewe!. Huna uzalendo pamoja na huyo mwenzako kama vipi hamieni huko kenya!
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
we utakuwaa ni raia wa kigeni huna utz wowote sema ulitaka kutuonesha tu hivyo vidadaraja twi twi
 
Itzmusacmb

Itzmusacmb

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
1,537
Likes
1,045
Points
280
Itzmusacmb

Itzmusacmb

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
1,537 1,045 280
Mkuu mpaka saa hizi bado tu Wenye kujifanya wao ni WAZAWA wa Kitanzania HAWAJAKUTISHA na kukuita MKIMBIZI au MNAFIKI? Mwenzako nimeshakomaa kwa LAWAMA bila shaka nawe UTAKOMAA pia. Kila la kheri!
ukweli ubaki kuwa ukweli tuu
 
Itzmusacmb

Itzmusacmb

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
1,537
Likes
1,045
Points
280
Itzmusacmb

Itzmusacmb

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
1,537 1,045 280
Mimi pia ni mtz lakini tangu mwezi huu wa 7 uanze nimehamia kenya mazima.

Kenya ni nchi inayoendelea kwa kasi ya ajabu... Sio Tanzania nasikia magufuli anagawa vyeo kichama. Mtu anapewa kazi ambayo hana elimu nayo kisa tu ni mwana ccm
 

Forum statistics

Threads 1,235,534
Members 474,641
Posts 29,225,844